Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2

      8.4 tỷ 108 m2 77,78 triệu/m2
      Đây là căn 2 PN DT lớn có giá mềm nhất hiện tại trên thị trường, chính chủ thiện chí bán, đang để trống và sẵn sàng đón khách xem nhà.liên hệ ngay Trình:...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2

      16 tỷ 171 m2 93,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Estella An Phú, tầng trung tháp 4b gồm 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách, nhà bếp, có DT  mét vuông. căn hộ chung cư cần...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 59 tỷ tại Đường 27 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 240 m2 245,84 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phong cách hiện đại 12x20 ở An Phú Q. 2.Vị trí: Đối diện công viên, sau chung cư Cantavil, Estella, gần TTTM, siêu thị, trường học.DT...
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 27,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 144 m2 190,98 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu Compound Ngay Lương Định Của, Q. 2:- DT: 7x20,5m (CN 144m).- pháp lí: sổ hồng riêng.- Kết cấu: 3 tầng (5 phòng ngủ,...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 202 m2, giá 32 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 202 m2 158,42 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền có DT 202.3m đất, ngang 8m, xây dựng 1 trệt, lửng và 2 lầu với 4 PN rộng, Đặc biệt nhà có hồ bơi riêng, một căn duy nhất tại...
      Đường Số 60, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 329 m2, giá 59,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.5 tỷ 329 m2 180,86 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn biệt thự phong cách hiện đại tặng thêm toàn bộ nội thất nhập khẩu An Phú Q. 2, tiện ích nội khu đầy đủ, cạnh nhiều trung tâm thương...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu biệt thự Holm Villas Thảo Điền, giá 258 tỷ tại Quận 2

      258 tỷ 805 m2 320,5 triệu/m2
      Chuyên cho thuê hoặc sang nhượng bán căn biệt thự & căn hộ chung cư cao cấp giá trị cao tại TPHồ Chí Minh. Quỹ căn nhiều nhất thị trường. liên hệ ...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu vip 280 Lương Định Của, trục đường kết nối thẳng ra các đường lớn Trần Não, Mai Chí Thọ giao thông thuận tiện. Giá trị đất tăng cao...
      280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 600 m2, giá 110 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 600 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự hồ bơi sân vườn trong khu Compound Kim Sơn số 112 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP.HCM.DT: 20m x 20m.DTCN: 600m2 vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Estella Heights Q. 2.DT: 130m2, căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.căn hộ chung cư đc làm đầy đủ ...

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 96 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư The Sun Avenue Q. 2.- DT: 96 mét vuông.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 20,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.69 tỷ 120 m2 172,36 triệu/m2
      LH call ngay phòng KD Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như thực tế dự án.Cập nhập...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự King Crown Village, 3 tầng, giá 80,11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80.12 tỷ 276 m2 290,28 triệu/m2
      Vị trí dự án có thể thuận tiện kết nối nhanh chóng với vị trí trung tâm:Cách trung tâm TP Q. 1 và Q. 3 chỉ 5 - 10 ph di chuyển.Kết nối trực tiếp với trung...
      Dự án King Crown Village, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Kính chào anh/chị:Em Quân chuyên chuyển nhượng chung cư The Estella Q. 2:- Thị trường hiện tại một số tin đăng dự án The Estella giá ảo phá giá là manh...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Cần bán ngay Citihome P. Cát Lái, Q. 2.* căn hộ góc 2PN2 nhà vệ sinh giá 1.7 tỉ, sổ hồng riêng vĩnh viễn.* căn hộ góc 3PN2 nhà vệ sinh...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 330 m2, giá 75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 330 m2 227,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sát sông khu compound Thảo Điền Q2 15x22m 330m giá 227tr/m- DT: 15 x 22 (330m công nhận).- Vị trí: Khu Thảo Điền 2, 153 Nguyễn Văn Hưởng,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, giá 14 triệu tại Quận 2

      14 triệu 144 m2 0,1 triệu/m2
      NHÀ nằm khu KDC thạnh mỹ lợi (khu 1).Thông tin nhà cần bán:- DT đất: 8x18 = 144 mét vuông.- Đường trước nhà 12m.- Nhà Xây dựng 1 trệt 1 lầu, sổ hồng ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 73 m2 25,35 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc Citihome Q. 2Gồm 2 PN 2 vệ sinhDT 73m rộng rãicăn hộ góc thoáng mátĐầy đủ tiện ích nội khu: hồ bơi, sân chơi, công viên, cụm...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!