Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 60 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 60 m2
      * Chuyên bán Estella Heights. Căn thật, hình thật, cam kết giá mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy ngay: 0904 875 *** nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 350 m2 84,29 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 20 P. Bình An, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.Bán căn biệt thự khu bờ sông đường Số 20 P. Bình An, đường trước nhà rộng 12m,...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 195 m2, giá 25 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 195 m2 128,21 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán ngay, chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn ngay đường Thái Ly, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.1/ vị trí: Ngay đường Thái Ly - Nguyễn Bá Huân -...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 97 m2 134,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang Thu Thiem Zeit River - GS E&C trong tương lai.- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.11 KĐT mới Thủ Thiêm, Tp...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.79 tỷ 81 m2 34,45 triệu/m2
      B.Á.N căn hộ chung cư HOMYLAND RIVERSIDE (HOMYLAND 3) Q. 2 - 0943 494 ***403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, (Q. 2) TP. Thủ ĐứcCĂN THẬT - G.I.Á THẬT...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      chính chủ Thiện chí bán rất gấp Căn 3 phòng ngủ Tháp Thương mại T3 - Cam kết giá cực rẻ thị trường Estella Heights.Nói không với tin ảo - Đăng tin...

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 108 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Phạm Công Trứ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 108 m2 180,56 triệu/m2
      Mô tả:- căn biệt thự đẳng cấp, đáng sống, Q. 2, MT Phạm Công Trứ (8m).- 4 Tầng, 4 phòng ngủ, DT 108m2, sân thượng trước sau.- Thiết kế sang trọng,...
      Đường Phạm Công Trứ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 300 m2, giá 58,5 tỷ tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      58.5 tỷ 300 m2 195 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em kẹt tiền cần bán nhanh biệt thự cao cấp Q. 2.đc: Khu Compound 90 Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức.DT: 12m*30m, DTCN...
      90, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - L/H 0901 022 ***Ms. Hoàng Oanh).Tư...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 117 m2 91,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2, tháp Bora Bora, DT 117 m2, view trực diện hồ bơi trong tầm mắt, nội thất đẹp, giá siêu ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thủ Thiêm Sky 188 Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền TP Thủ Đức.- căn hộ chung cư 60m2 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ D'lusso Nguyễn Thị Định Q2.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng cao + view thoáng + sân vườn (Duy...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      2 PN Masteri Thảo Điền - View sông.Nội thất đẹp, cao cấp, tiện nghi.View đẹp.sổ hồng riêng có sẵn sang tên nhanh.Chỉ 5,5 tỉ bao phí sang nhượng.Quý a/c...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      16.61 tỷ 102 m2 162,75 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 2  phòng ngủ căn hộ góc COVE RESIDENCE PHÂN KHU CAO CẤP NHẤT EMPIRE CITY - DT : 102  mét vuông , 2  phòng ngủ ,...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 235 m2, giá 40 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 235 m2 170,22 triệu/m2
      Bán BT An Phú sau CC Vista, DT 235m2, 3 lầu hồ bơi.- Chỉ 40 tỉ.Các trường học Quốc tế, TTTM, trường học, BV, Ga Metro. Kết nối thuận tiện, tiện ích đầy đủ...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán căn hộ Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Screc II DT 90m2 đc thiết kế 2 phòng ngủ lớn, 2  nhà vệ sinh, Phòng khách và bếp rộng rãi. Nhà lầu trung (lầu 15), view...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị An Phú An Khánh, 2 tầng, giá 59,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.5 tỷ 240 m2 247,92 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Sky House An Phú An Khánh, Q. 2.- DT đất 240m2, DT sàn 329m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trồng rau sạch. Hồ cá khôngi,...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 250 m2, giá 31 tỷ tại Đường 12 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 250 m2 124 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà đường số 12, P. Bình AN, Q. 2.- DT: 11x25m, công nhận 250m2, xây dựng 135m, đang cho thuê 50tr/th.- Đường rộng, oto quay đầu...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!