Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 38 m2 50 triệu/m2
      Phượng Nguyễn - Bán chuyên 1 phòng ngủ căn hộ cao cấp The Sun Avenue, 28 Mai Chí Thọ - An phú, Q2, TP Thủ Đức.Xả kho giá gốc 1 phòng ngủ 38 -...
      Dự án The Sun Avenue, 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 77 m2 30,52 triệu/m2
      bán nhanh GIÁ SỐC.Bán chung cư Homyland2 Q2.307 Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 77m (2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh) bếp dấu, phòng khách...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 566 m2, giá 120 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 566 m2 212,02 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cũ tại Thảo Điền ngay MT Đường số 6, Thảo Điền, Thủ Đức. Bán đất tại Thảo Điền hiện trạng gồm căn biệt thự cũ, có hồ bơi, sân vườn...
      Đường Số 6, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 44 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 202 m2 217,83 triệu/m2
      Siêu vip, 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm, trực diện sông, Q. 1, tầng cao. Giá 44tỉ.- Loại 4 phòng ngủ | 202m2.- View cực đẹp.- NTCB, mới...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 140 m2, giá 42,5 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42.5 tỷ 140 m2 303,58 triệu/m2
      Khu villa, căn biệt thự fideco cao cấp Thảo Điền, của giới Doanh nhân, Thượng lưu, những người thành đạt sinh sống. Chủ giảm giá chỉ còn 42,5 tỉ.Hiện cho...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 1563 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 1563 m2
      Chính chủ giảm 30 tỉ bán nhanh Dinh Thự Siêu VIP 39 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Tp Tp HCM.DT: 20m x 80m.DTCN: 1.563 mét vuông.XD:...
      39, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 950 triệu tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 38 m2 25 triệu/m2
      Thực hiện giấc mơ sở hữu nhà Hồ Chí Minh - Q. 2.Giá 25tr/m mà còn đc TT giãn cách trong 7 năm...Tất cả chỉ có tại Thủ Thiêm Green House.Chỉ bỏ ra trước...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      Toà 3 Masteri Thảo Điền.- sang nhượng căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ.- View hồ bơi mát mẻ.- DT 70 mét vuông.- Đang...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2

      5.25 tỷ 75 m2 70 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền , Q. 2, - 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. View sông yên tỉnh thoáng mát,- 5.250 tỉ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Gửi đến a/c KH chung cư 2 PN tuyệt đẹp đáng sở hữu nhất nhì thị trường, chính chủ bán ngay với giá cực tốt.L/H Trình: 0777 396 *** Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 202 m2, giá 32 tỷ tại Đường 60 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 202 m2 158,42 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền có DT 202.3 mét vuông đất, bề ngang 8m, xây dựng 1 trệt và 2 lầu với 4 PN rộng, sân vườn đậu đc ô tô và xe máy, có hồ...
      Đường 60, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ view công viên Sadora Sala.Tầng cao - View công viên đẹp lung linh.DT rộng 120 mét vuông - 3 phòng ngủ +...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Cát Lái , 108 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 108 m2 97,23 triệu/m2
      _Siêu phẩm ngôi nhà phố phân khúc víp toạ lạc tại KĐT VIP Phố Đông Village với giá cực tốt so với những căn liên kế._Do chủ chuyển công tác nên không còn...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 76 m2 30,93 triệu/m2
      chung cư DT sàn 83m2, thông thủy 76m2. Căn view đẹp hướng Đông, 1 PK, 2  phòng ngủ, bếp, phòng giặt, 2 phòng vệ sinh. Có 2 logia nên rất...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ Sarimi Sala giá chỉ từ 8ty5.Khu chung cư cao cấp - Dân trí cao, mật độ dân cư thấp.View đẹp + Thoáng mát + Vị trí đổ xe thoải mái,...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 104 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Estella Height Tầng 5 ở An Phú, Q. 2.DT: 104m2.Giá: thương lượng.Kết cấu: 2 PN, 2 WC, logia rộng rãi.Cô chú để...

      Bán chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Q. 2.Chủ gửi bán chung cư Đức Khải, P. An Phú.- DT chung cư là 80m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng trung.- chung cư hiện đang có HĐ thuê.-...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 81 m2 34,2 triệu/m2
      2 phòng ngủ 81m giá 2,770 tỉ.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh lầu cao giá 2,8 tỉ. 75m.2 phòng ngủ 75m giá 3.050 tỉ.2 phòng ngủ 85m...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!