Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 12,42 tỷ

      12.42 tỷ 129 m2 96,28 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - call ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc căn hộ Citihome p.Cát Lái, Q. 2căn hộ góc DT 85m gồm 3 PN 2 toilet hoàn thiện cơ bản, SHR sở hữu lâu dàigiá bán: 2.3 tỉ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 179 m2 72,63 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất mở bán trên thị trường, căn hộ chung cư ở vị trí đặc biệt rất hiếm căn bán, cả dự án The Estella chỉ ~ 5 căn tương tự.liên lạc...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.7 tỷ 93 m2 104,31 triệu/m2
      Cập nhật thông tin mới nhất cho căn hộ chung cư Empire City Thủ Thiêm - Nhận ký gửi chuyển nhượng và cho thuê.Luôn hỗ trợ anh chị tận tâm, nhanh chóng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu chung cư cao cấp Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị chung cư.Tọa lạc trên 2 đại lộ Vòng Cung và đại lộ Nguyễn Cơ Thạch tại Khu tài...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Bích Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      Căn: 49 mét vuông, 1 PN,  phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, ban công, view thoáng...giá: 1,9 tỉ.- Căn: 73 mét vuông, 2 PN, 2 phòng...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư Victoria Village hôm nay: 2 phòng ngủ 68 mét vuông(3,9 tỉ), 3 phòng ngủ 95m(5,5 tỉ), tin thật:Nội dung:Tọa lạc...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 666 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 666 m2 129,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu căn biệt thự bảo vệ trung tâm Thảo Điền.DT: 18.55 x 35m = 666m.Đường vào nhà hiện hữu: 10m.Hiện trạng căn biệt thự hồ bơi sân...
      Đường Trần Văn Sắc, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 196 m2, giá 25 tỷ tại Đường 41 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 196 m2 127,56 triệu/m2
      Villa MT đường Thái Ly , P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 196m2 . Ngang 13m - Dài 15m .- Kết cấu; Trệt 2 lầu.- Giá: 25tỉ.- Đang cho nhà hàng thuê 69,81 tr/1th,- SHR...
      Đường 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      BDS HVL BT An Phú Q2 giảm giá còn 68 tỉ còn tặng full NT 22/04/2023.giá mềm 60 tỉ đến 15/05/2023 căn biệt thự hồ bơi An Phú Q2.- DT đất 240m2, DT sàn...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lakeview City, giá 14,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà phố Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2, TP Thủ Đức, TP. Sài Gòn.Thông tin chi tiết về ngôi ...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 23 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      căn biệt thự ngay đường Thảo Điền khu víp nhất Q.2. căn hộ góc 2mt khu phân ô bàn cờ thông thoáng.DT 140 m2 kết cấu 3 tầng tiện ích ngập tràn.căn hộ ...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 378 m2, giá 68 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 378 m2 179,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự góc 2 MT khu compound Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18x21m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân vườn.- Giá 68 tỉ.Vị trí góc 2MT...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ The Nassim, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 142 m2 98,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN tại The Nassim:- Tầng cao, view sông.- Nhà đã trang bị full nội thất đẹp.- DT tim tường: 141.6 mét vuông.- DTSD:...
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 220 m2 172,73 triệu/m2
      Nhà mới tính tính để ở nhưng do nhu cầu công việc nên muốn bán lại cho khách cần dùng.- căn nhà phố ngay ủy ban nhân dân khu An Phú - An Khánh, đường...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Tropic Garden Q2.- DT: 65.59 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.- chung cư đc bàn...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Mình cần bán căn studio tầng 9, tháp Aspen, khu căn hộ chung cư cao gấp Gateway Thảo Điền.+ Trang bị full nội thất cao cấp.+ View nội khu, Xa Lộ Thủ ...
      Gateway Thảo Điền, 177, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận 2

      1.74 tỷ 53 m2 32,84 triệu/m2
      bán nhanh căn Citialto tại Q. 2.DT 53 mét vuông gồm 2 PN 2 vệ sinh.Đầy đủ tiện ích nội khu: Trường học, công viên, siêu thị, sân chơi, hồ bơi...Giao...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!