Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - dự án Mystery Villas Q. 2.Vị trí: Khu Compound - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (TP. Thủ Đức).giá 100 tỉ.Tây Bắc.DT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 120 m2 58,33 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng và cho thuê các dự án tại Vista Verde với giỏ hàng đa dạng phong phú. Thị trường có những căn giảm giá mềm bất ngờ đáp ứng nhu cầu mua...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 33,5 tỷ tại Đường 34 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 160 m2 209,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biêt thự đường Số 34, P. An Phú, Q. 2.- DT: (8x20)m 160m2.- DTSD: 344 m.giá: 33.5 tỉ.- Kết cấu: Hầm + trệt + 2 lầu.4 PN, 5  nhà ...
      Đường 34, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Phượng Nguyễn 0911 374 *** - Bán chuyên 1 phòng ngủ căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue, 28 Mai Chí Thọ - An phú, Q2, TP Thủ Đức.* Xả kho giá...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 240 m2, giá 59 tỷ tại Đường 27 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 240 m2 245,84 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp giá rẻ MT An Phú An Khánh, Q. 2- DT: 12x20m, công nhận 240m- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trồng rau sạch. Hồ cá khôngi, 3 PN, phòng...
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự Khu biệt thự Villa Riviera, 3 tầng, giá 102 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      102 tỷ 289 m2 352,95 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nhà đẹp, vị trí đẹp trong khu căn biệt thự đẳng cấp bên dòng sông HCM. Riviera An Phú có công viên bờ sông, hồ bơi tràn bờ, khu...
      Dự án Villa Riviera, Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ Krista.Nhà nội thất đầy đủ, SHR.Đang có hợp đồng thuê.Tiện ích hồ bơi, phòng ...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      1, * chung cư 2N tòa A1 mới tinh chưa ở đang trống.- Nội thất thô cơ bản đang trống.- Tầng trung tòa A1 logia hướng mát.- Giá nhỉnh 1 tỉ 400 chút. Gặp mặt...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở xã hội dành cho người thu nhập thấp trả góp 05 năm không LS.căn hộ chung cư giá 25tr/ mét vuông.- DT từ 25m - 65 mét vuông (700tr -...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2

      12.8 tỷ 130 m2 98,47 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - contact 0901 022 *** - Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 500 m2, giá 96 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      96 tỷ 500 m2 192 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em kẹt tiền để kịp tiến độ trả lãi Bank trong khu căn biệt thự Thảo Điền 1 cao cấp nhất Q. 2.đc: 146 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo...
      146, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank bán nhanh căn 02 phòng ngủ view sông tại Masteri Thảo Điền.---- Giá rẻ 5.xx tỉ (x rẻ nhất thị trường).- Nội thất mới keng, thiết...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Cần bán chung cư thuộc suất thương mại ngay Q2. căn hộ HQC Bình Trưng Đông (Blue Sky Tower).- DT: 60m2 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Giá: 2.1...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường A4, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 2 tầng, giá 46 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 200 m2 230 triệu/m2
      1. Vị trí: 5 đường 33, An Phú An Khánh.2. DT: 10x20m.3. Hiện trạng: Nhà xây sẳn mới đẹp có thể vô ở ngay. 4. Xây dựng: 1 trệt 2 lầu.5. Điểm mạnh: căn ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 300 m2, giá tốt tại Đường 17 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán lại biệt thự 1 đường số 17, P. An Phú, Q. 2, TP. Tp TP.HCM.DT: 15.6m x 20m.DTCN: 299.5m2.XD: Hầm, trệt, 2 lầu.SHR chính chủ.giá cả ...
      Đường 17, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 89 m2 69,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền cần bán tầng trung, căn hộ góc tại tòa căn hộ T1. căn hộ chung cư có DT 89 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 140 m2, giá 21,6 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.6 tỷ 140 m2 154,29 triệu/m2
      - Senturia An Phú là dự án khu Compound nhà phố thương mại, căn biệt thự cao cấp tọa lạc ngay MT đường Song Hành, một trong những con đường nhộn nhịp,...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!