Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 111 m2, giá 21 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      * hotline 24/24: 0378 063 ***Em Trí) số 1 căn nhà phố Tp HCM cấp 4 đến toà nhà cao tầng.Ngay trung tâm Thảo Điền duy nhất có một căn, nằm gần Sông Tp ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 59 tr tại Quận 2

      59 triệu 123 m2 0,48 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cho thuê căn 3 phòng ngủ căn hộ duplex cực hiếm tại Estella Heights với nội thất hiện đại cao cấp chỉ với 2500$ bao pql luôn...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 210 m2, giá 37,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.9 tỷ 210 m2 180,48 triệu/m2
      - Tọa lạc trên tuyến đường Nguyễn Hoàng lộ giới rộng 36m, kết nối quan trọng giữa đường Song Hành và Lương Định Của - P. An Phú - Q. 2.- Di chuyển ra Song...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đường Số 20 ngay Trần Não - P. Bình An - Q. 2.- DT: 8 x 15m - công nhận đủ.- Kết cấu: 3 lầu, nội thất đầy đủ cao cấp - thiết...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư VIEW SÔNG MASTERI THẢO ĐIỀN - Tháp trung tâm dự án nên yên tĩnh, gần siêu thị vincom mega mall, tiện ích kèm theo là hồ bơi, fitness , ga...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 550 m2, giá 500 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      500 tỷ 550 m2 909,1 triệu/m2
      Bán biệt thự Sala 550m2 nội thất đầy đủ căn hộ góc hoàn thiện hết 50 tỉ giá 500 tỉ - Căn villa nằm trong khu căn biệt thự sala Đại quang Minh - Khu...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 89 m2 89,89 triệu/m2
      - DT 89m² HƯỚNG TÂY TỨ TRẠCH, LAYOUT ĐÃ SỬA THÀNH 1 phòng ngủ GỘP LẠI RẤT RỘNG, BÀN GIAO NỘI THẤT CƠ BẢN LIỀN TƯỜNG.- chung cư NẰM Ở TẦNG VƯỜN TREO...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị An Phú An Khánh, 5 tầng, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 177 m2 271,19 triệu/m2
      - Cần bán nhà căn biệt thự khu A An Phú - An Khánh đường Nguyễn Quý Cảnh (Q. 2) TP. Thủ Đức, TP. HCM.- DT nhà: 9m x 20m = 176,9  mét vuông.- pháp ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.42 tỷ 60 m2 23,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Citi Esto bao gồm những tiện ích cao cấp mà những người trẻ hiện đại cần có, không gian sống hiện đại với thiết kế rộng rãi, thoải mái....
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 700 m2, giá 79 tỷ tại Đường 31 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 700 m2 112,86 triệu/m2
      - Vị trí: căn biệt thự nằm trong khu compound dự án River Mark TP.HCM 5, dự án tọa lạc tại MT đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 15x20m công nhận...
      Đường 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Cần xoay vốn làm ăn, chính chủ bán nhanh chung cư DLUSSO - Điền Phúc Thành:- DT 69m, Toà A tầng cao, Đông Nam đón gió mát và không bị nắng chiều.- căn ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      - chung cư có logia rộng rãi đón ánh sáng tốt, view thoáng mát.- Thiết kế hiện đại tinh tế, bàn giao nội thất cơ bản.Với không gian không quá lớn nhưng vẫn...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 90 m2 58,34 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN view nội khu có giá tốt nhất hiện tại trên thị trường, chính chủ thiện chí bán, khách nhanh gọn còn thỏa thuận.liên lạc...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 124 m2 157,26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 124m2, view pool, view sông, view LM81, logia rộng. Nhà hoàng thiện, sẵn sàng vào ở. Giá 19.5 tỉ all in.Chi tiết vui...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 320 m2, giá 100 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 320 m2 312,5 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự HỒ BƠI RIVER MARK, TRẦN NÃO, Q. 2- DT 320m2- Kết cấu: Hầm, 4 lầu, hồ bơi, sân vườn- Vị trí: Khu 220 Đường Trần Não, Q. 2 ( khu compound...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 250 m2, giá 7,75 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.75 tỷ 250 m2 31 triệu/m2
      Thị trường hiện tại mà có dự án ngôi nhà phố compound:- 4 MT sông.- Gần trung tâm TP.- giá hợp lý. ( Với thị trường hiện tại )- pháp lí đầy đủ...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - dự án Mystery Villas Q. 2.Vị trí: Khu Compound - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (TP. Thủ Đức).giá 100 tỉ.Tây Bắc.DT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Mua bán nhà liền kề - căn biệt thự hoàn thiện dự án Mystery Villas Q. 2 (Tháng 4/2023) - Cạnh Đảo Kim Cương - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2.Loại...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!