Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      Thông tin căn giá siêu mềm cho khách cần tham khảo mua căn 3 phòng ngủ.- DT: 97m2, 3  phòng ngủ, 2 WC.- Lầu cao view thoáng, căn hộ góc, đón...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 2 PNGIÁ 3.9 tỉDT: 70m2View hướng Đông Nam, mát mẻSHR lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh và nhiềuVị trí MT xa lộ thành phố Hà Nội,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      20 tỷ 146 m2 136,99 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Empire City với thông tin sau:- Tháp Linden, tầng thấp, DT 146 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 45 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 202 m2 222,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202 m.- View sông trực diện trọn đời.- Lầu cao.- Hiện trạng bàn giao CĐT.- Giá 45 tỉ đã...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 325 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 325 m2 184,62 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank nên cần gửi em bán ngay.căn biệt thự gần ngay đường Lê Văn Miến, P. Thảo Điền ngay phố Tây - Xuân Thuỷ, Q. 2.SHR đầy đủ.DT: 15x25m...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      -chính chủ gửi cần bán ngay biệt thự siêu đẹp KDC mười mẫu đường nguyễn duy trinh,P. bình trưng đông,Q. 2-DT: 10mx20m công nhận 200 mét vuông.đất...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 1214 m2, giá 240 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 1214 m2 197,7 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự kiểu Pháp Tại Thảo Điền:DT khuôn viên: 1214 mét vuông có 990 mét vuông thổ cư.căn biệt thự thiết kế đẹp kiểu Pháp 1 trệt...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 991 m2, giá 140 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 991 m2 141,28 triệu/m2
      * Cần bán Villa số 2/19F Trần Não P. Bình An, Q2 (cũ).- Với DT 991m2 không lộ giới, quy hoạch (khu quy hoạch ổn định) khu vực an ninh yên tĩnh, xung quanh...
      Số 2/19F, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 110 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 400 m2 275 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán nhanh biệt thự 20x20, 400 mét vuông ở Thảo Điền Q. 2 Với giá 110 tỉ.- Kết cấu 3 tầng 5 phòng ngủ 6 toilet, có hồ bơi,...
      Đường 11B, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 171 m2 73,1 triệu/m2
      - Hiện tại căn này đang giử mức giá cực kỳ tốt so với thị trường, hợp đồngT sẵn giá siêu mềm còn thời hạn lâu dài cho khách đầu tư nhanh. Tặng lại cả...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Kẹt tiền đáo hạn NH cần bán ngay căn hộ chung cư The Sun Avenue.Căn: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.DT: 90m2.View: View Thảo Điền - Landmark...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond island Q. 2, tháp Brilliant, DT 125  mét vuông, view trực diện sông Hồ Chí Minh hướng về trung tâm Q. 1,...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Đại Quang Minh, 4 tầng, 600 m2, giá 550 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      550 tỷ 600 m2 916,67 triệu/m2
      Bán Villa Saroma Sala có DT đất khoảng 600 mét vuông đất. Hướng chính Nam nở hậu, Vị trí đẹp á hậu, căn giới hạn trên trục đường Hoàng Thế Thiện & D6-...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 296 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 296 m2
      Bán căn biệt thự đẹp khu 215 Nguyễn Văn Hưởng, p. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.Khu 215 Nguyễn Văn Hưởng gần trường quốc tế Anh - BIS, Khu căn biệt thự 204...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Masteri An Phú nằm ở vị trí thuận lợi nối kết dễ dàng các trung tâm Q. 1 và các Q. lân cận, chỉ mất vài ph để đến các khu vực trọng điểm như Tòa nhà...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Holm Villas Thảo Điền, giá 260 tỷ tại Quận 2

      260 tỷ 805 m2 322,99 triệu/m2
      Chính chủ đi đinh cư nước ngoài nên cần bán lại biệt thự HOLM MT Sông TP.HCM số 145 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Sài Gòn.- DT đất: 805m.-...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 750 m2, giá 75 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 750 m2 100 triệu/m2
      Gồng lãi Bank cần ra nhanh biệt thự đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 25x30m; công nhận gần 800m2 full thổ cư.- Hiện trạng, là căn biệt thự sân...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 427 m2, giá 150 tỷ tại Đường Nguyễn Án - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 427 m2 351,29 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự góc 2 MT đường Nguyễn An và đường số 103 TML sát sông HCM chỉ 150tỉ siêu VIP.- DT: 20x22m công nhận 427 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!