Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 670 m2, giá 80 tỷ tại Đường 31 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 670 m2 119,41 triệu/m2
      - Vị trí: căn biệt thự nằm trong khu compound dự án River Mark HCM 5, dự án tọa lạc tại MT đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- DT: 15x20m công nhận...
      Đường 31, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 95 m2, giá 40 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 95 m2 421,06 triệu/m2
      The Global City sẽ là khu Downtown mới tại Tp. Thành phố Hồ Chí Minh, mang tầm cỡ quốc tế. The Global City đc thiết kế, thi công và giám sát bởi các...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hoàng Anh River View, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      Bán các căn Hoàng Anh Riverview, 37 Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền.+ Các căn 3 PN 138 mét vuông:* Căn 3 PN 138 mét vuông Nội thất cơ bản tòa căn...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 2

      3.97 tỷ 56 m2 70,74 triệu/m2
      Chính chủ bán 01 PN nội thất đầy đủ view sông hướng Đông Nam giá lỗ cần tiền bán.Dự án 03 mặt giáp sông mát mẻ.Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức, Gần...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      Đăng ký ngay suất mua nhà ở xã hội MT Võ Chí Công Q. 2 cực đẹp với mức giá 25tr/ mét vuông rẻ nhất TPTp HCM, số lượng căn giới hạn. contact 0908 322...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 600 m2, giá 57 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      57 tỷ 600 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng villa cao cấp tại Q. 2 (TP Thủ Đức), TPTp HCM.Villa mới hiện đại trong khu compound an ninh 24/24, yên tĩnh, chỉ có 2một căn...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 70 m2 59,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú, Q. 2.* DT tim tường: 70m.* 2 PN 2 phòng tắm -  phòng vệ sinh.* nội thất đầy đủ. - Hướng Balcony hướng Đông...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), giá 85 tỷ tại Quận 2

      85 tỷ 280 m2 303,58 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm Giáp sông Thành phố Hồ Chí Minh thuộc nội khu Hưng Thịnh Masteri. P. Bình Trưng Tây, Q. 2. an ninh đảm bảo; dân cư xung quanh đều tinh...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 652 m2, giá 210 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      210 tỷ 652 m2 322,09 triệu/m2
      căn biệt thự An Khánh, Q. 2DT đất 652 mét vuông Kết cấu: trệt, 02 lầu hồ bơi, sân vườn Nhà trống, giao ngaysổ hồng riêng mới cứng 2022, an toàn...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 300 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 300 m2 333,34 triệu/m2
      Ngộp bank căn biệt thự mới 215D7 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.Dt: 12 x 25, CN: 300m2.- Kết cấu: 1 Trệt 2 lầu sân thượng 5 phòng ngủ, 5 nhà...
      215D7, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sarimi - KĐT Sala.đc: Mai Chí Thọ, An Lợi Đông, Tp Thủ Đức.giá: 9 tỉ - NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị chung cư.* Đã có sổ hồng...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 201 m2 189,05 triệu/m2
      đặt có hoàn lại 4 phòng ngủ Thủ Thiêm Zeit River, số lượng chỉ 20 căn, chỉ TT 3,8 tỉ đến khi nhận nhà.- Tầm nhìn ngoạn mục, view sông, Landmark 81.-...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Bích Thảo Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 234 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2

      19 tỷ 234 m2 81,2 triệu/m2
      căn hộ thông tầng 3 phòng ngủ Waterina Suites DT 234 mét vuông Thiết kế gồm 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh + 1 bếp mở + Phòng khách...
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      (Giỏ hàng độc quyền 2  phòng ngủ (2BR) trực tiếp chính chủ tại Estella Heights còn hơn 30 căn loại 2BR mua bán /cho thuê).* Em xin khẳng định với quý...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 620 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 620 m2 138,71 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn, hồ bơi khu compound Phú Nhuận, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18x33m.- DT công nhận: 620m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Vị trí vô cùng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Bán căn 2 PN Estella Heights giá siêu tốt- DT: 89m2- Tầng: 1x (tầng đẹp)- View: Landmark 81, view TP cực thoáng, xem pháo hoa.- Nội thất: Full- Giá bán ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Bán CC Bình Khánh P. An Phú.Dt 51 mét vuông, 1 PN. Nhà lầu 3 căn hộ góc view Landmark.đầy đủ nội thất, chỉ xách ba lô vào ở.Chính chủ đăng tin...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 46 m2 77,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 1logia nội thất đầy đủ cao cấp.Masteri An Phú chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!