Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 2

      13.5 tỷ 97 m2 139,18 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán căn 2 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 97 mét vuông thuộc dạng 2 phòng ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Nhận thông tin chi tiết sớm nhất gọi ngay: 0904 875 *** Duy (Zalo/Viber).English support for Expats/...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp King Crown Village, 3 tầng, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 573 m2 174,53 triệu/m2
      căn biệt thự KING CROWN VILLAGE THẢO ĐIỀN.MT đường Nguyễn Văn Hưởng.DT Đất: 12m x 23m (276m2).Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.DTSD: 573m2.Nội thất hoàn...
      Dự án King Crown Village, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 140 m2, thỏa thuận tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 140 m2
      Một siêu dự án nằm tại trung tâm của Tp TP.HCM với quy mô 117,4 ha đc phát triển bởi thương hiệu BĐS hàng hiệu duy nhất tại Việt Nam - Masterise Homes và...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 480 m2, giá 79 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 480 m2 164,59 triệu/m2
      Chủ chuyển công tác nước ngoài cần bán nhanh căn biệt thự tâm huyết ngay Phố Tây Xuân Thuỷ, P. Thảo Điền, Q. 2:- DT: 22m x 22m vuông vắn, không lỗi...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 31,9 tỷ tại Quận 2

      31.9 tỷ 160 m2 199,38 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số 33 Khu C An Phú An Khánh.DT: 8x20 = 160 mét vuông, đường trc nhà 12m.Xây dựng 1 hầm và 3 tầng, sổ hồng.giá 31,9 tỉ 0908...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Cần bán gấp Citihome p.Cát Lái, Q. 2* Căn thường 2pn2 nhà vệ sinh tặng nội thất giá 1.65 tỉ, sổ hồng riêng vĩnh viễn* căn hộ góc 2PN2 nhà ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 26 tỷ tại Quận 2

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Mua bán nhà thô - nhà hoàn thiện dự án Mystery Villas Q. 2 (Tháng 3/2023) - Cạnh Đảo Kim Cương - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2.Loại hình: căn nhà ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 3 tầng, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hoàng Anh River View, 4 phòng ngủ, 249 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 249 m2 28,12 triệu/m2
      - chung cư cao cấp Q2 - TP. Thủ Đức.CH Hoàng Anh River View 37 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền. DT: 249 mét vuông - 4 phòng ngủ. Tặng nội thất ...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 1 tầng, 500 m2, giá 129 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      129 tỷ 500 m2 258 triệu/m2
      Chú tôi chính chủ bán căn biệt thự góc 2 MT số 40 đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. TP.HCM - Cam kết tin thật 100 phần trăm.DT: 16m x 30m,...
      40, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,17 tỷ tại Quận 2

      4.17 tỷ 69 m2 60,44 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư T2- A23.03- Hướng cửa chính/Balcon: hướng Tây Nam/Đông Bắc- Tầng: 23- DT tim tường: 68.8m2- Số PN/ toilet: 2 PN, 2...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1200 m2, giá 240 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 1200 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Thảo Điền tại Q. 2, gồm đẩy đủ hồ bơi sân vườn cực đẹp ( như hình )- DT: 1200m2(990m2 thổ cư)Giá chỉ: 240 tỉ sổ hồng riêng- Vị trí:...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự thuộc dự án của công ty Thép Miền Nam số 200 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo ĐiềnKhu biệt lập, có bảo vệ an ninh, không gian riêng tư yên tĩnhbiệt...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, 352 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 352 m2 167,62 triệu/m2
      Vần Bán biệt thự gia đình đang ở tại khu Fideco 14 Thảo Điền.- DT 17,5 x 20m công nhận 352m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Gồm sân vườn, phòng khách,...

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2

      Chuyển nhượng biệt thự 1 tầng, 665 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 665 m2 132,34 triệu/m2
      Villa 2 MT khu Compound Thảo Điền - Cách Sông Saigon 200m.- DT: 665 mét vuông. Ngang: 18.5m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, áp mái.- Khu an ninh yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 620 m2, giá 88 tỷ tại Đường 57 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 620 m2 141,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn, hồ bơi Khu compound rất đẹp P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20m x 31m.- DT công nhận: 620 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Vị...
      Đường 57, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!