Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 97 m2 43,3 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence - 67 Mai Chí Thọ, An Phú, Q. 2.Cần bán ngay căn hộ chung cư:- DT 97m2.- Thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh.- Lầu...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 107 m2 140,19 triệu/m2
      [ BÁN căn hộ chung cư SARICA 2  phòng ngủ SALA] + Loại căn: 2 phòng ngủ+ DT: 107,2m2+ giá : 15 tỉ+ Khu đô thi hiện đại văn minh, không kẹt...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư office-tel Centana Q. 2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh cửa chính hướng Đông Nam, view hướng Tây Bắc. Thích...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Gateway, view sông.giá: 11 tỉ.Loại: 2 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 75 m2.Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, Nhà hàng, Công...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Sở hữu nhà Hồ Chí Minh ngay hôm nay cùng Khu căn hộ chung cư Thủ Thiêm Green House đang hoàn thiện, bàn giao nhà vào Tháng 11/2023.Là 1 dự án Nhà Ở Xã...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      Kính Chào a/c:Em Thọ Đức từng làm Bên Rio Land đơn vị Phát triển dự Án Dlusso Và PreciaHiện tại em đang tập trung cho thuê và chuyển nhượng chung cư...
      Dự án DLusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 216 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 nhà đẹp dọn vô ở ngay chỉ 75tỉ 400 mét vuông đất vuông vắn siêu đẹp.- DT: 20x20 công...
      Khu 216, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 120 m2
      Senturia An Phú Q. 2 - Dự án Compound đẳng cấp - Nhà đều 2 mặt thoáng, TT 30 phần trăm đầu tiên trong vòng 2 năm.Đặc điểm nổi bật.- Từ chủ đầu tư...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 170 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 170 m2 205,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Quốc Hương, Thảo Điền, Q2,- Diên tich: 170 mét vuông, 3 lầu sân vườn.- Chỉ 35 tỉ.- Vị trí đẹp nằm trong khu trung Tâm Thảo Điền....
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 225 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 225 m2 93,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư penthouse ESTELLA THÔNG TẦNG - SUẤT NGƯỜI NƯỚC NGOÀI.Thông tin mô tả: - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 4 WC - 2 bồn tắm nằm và 1...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - đầy đủ nội thất - môi giới có tâm nhất là em.đc: 159 Xa Lộ thành phố Hà Nội, P....
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 320 m2, giá 60 tỷ tại Đường Lê Văn Miến - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 320 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn hồ bơi ngay đường Lê Văn Miến P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 14x23m, DTCN: 320m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu.-...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 59 m2 74,58 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nội thất rất đẹp, chính chủ đang cần tìm khách mua, FPLand hỗ trợ mọi thủ tục, hỗ trợ xem nhà bất cứ lúc nào.Căn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - dự án Mystery Villas Q. 2.Vị trí: Khu Compound - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (TP. Thủ Đức).giá 100 tỉ.Tây Bắc.DT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 26,5 tỷ tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 200 m2 132,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn biệt thự siêu đẹp Khu 10 mẫu P. Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT đất : 200 mét vuông ( 10x20)- diện tích sử dụng : 340m2-...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 426 m2, giá 145 tỷ tại Đường Nguyễn Án - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      145 tỷ 426 m2 340,38 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự góc 2 MT đường Nguyễn An P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 145tỉ có sân vườn hồ bơi.- DT: 20x22 công nhận 426,5 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!