Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 99 m2 69,7 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Góc đẹp nhất dự án Paris Hoàng Kim *.Mua ngay ở GĐ đầu của dự án 2019 nay cần tiền nên sang lại cho...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Bán biệt thự - dự án Mystery Villas Q. 2.Vị trí: Khu Compound - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (TP. Thủ Đức).giá 100 tỉ.Tây Bắc.DT: 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 34 tỷ

      34 tỷ 164 m2 207,32 triệu/m2
      Cần bán rất gấp.Empire City Cove Residences.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.DT: 164 mét vuông.giá: 34 tỉ TL.căn hộ chung...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 150 m2 100 triệu/m2
      Cập nhật Giỏ hàng Estella Heights chuyển nhượng mới nhất từ 1-2-3-4 phòng ngủ, duplex thông tầng giá rẻ.- call ngay: 090840059 để xem nhà thực tế...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 318 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 318 m2 188,68 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn hồ bơi đường 42 - Thảo Điền - Q. 2.- DT: 13x23, DTCN: 318m2.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu.- Gồm: 6 phòng ngủ,...
      Đường Số 42, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 62 m2 74,2 triệu/m2
      chính chủ đẹp trai cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền Q2.- DT: 62m2.- 2  phòng ngủ và 2  nhà vệ sinh.- Có nội thất...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1PN_52m2_căn hộ chung cư Newcitycăn hộ chung cư đã đc cải tạo ngăn vách cửa kính trượt tạo không gian mở, thoáng,...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 567 m2, giá 75 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 567 m2 132,28 triệu/m2
      Định cư cần bán ngay căn biệt thự góc 2 MT khu Compound Xuân Thủy - P. Thảo Điền Q2.- Với chỉ 20 biệt thự nằm trong khu compound khép kín, an ninh và vị...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Căn hộ Victoria Village, giá 55 tỷ tại Quận 2

      55 tỷ 300 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự - nhà phố thương mại Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.liên lạc: 0916 592 *** Em Lành để tham quan thực tế...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 1200 m2, giá 240 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      240 tỷ 1200 m2 200 triệu/m2
      - căn biệt thự phong cách kiến trúc cổ điển đương đại, tâm huyết từ chính chủ, 1 đời chủ ngay từ đầu, DT 1200 mét vuông , Thiết kế rộng rãi với 8...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 4 tầng, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 296 m2 236,49 triệu/m2
      * Thông tin chuẩn , chính xác k làm mất thời gian của quý KH KDC đồng bộ cao cấp Mystery Villas -Toạ lạc tại khu vực Đảo Kim Cương Q. 2 thuộc địa phận Bình...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 322 m2, giá 59,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.8 tỷ 322 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn hồ bơi Thảo Điền - Q. 2.- DT 14 x 23m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu.- Gồm: 6 phòng ngủ, 6 toilet, garage...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      Giá cũ 6.7 tỉ, nay chính chủ có việc gấp cần tài chính, muốn bán gấp nên đại hạ giá còn 6.3 tỉcall ngay em Đạt đi xem nhà và thỏa thuận giá mềm nhất:...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP XA HOA VEN SÔNG Thành phố Hồ Chí Minh - TẶNG đầy đủ nội thất SIÊU SANG - NHÀ GỖ SỒI ĐỎ NHẬP KHẨU - ĐÈN DÁT VÀNG - CHỈ 80 TỈ💠...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 270 m2, giá 54 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      54 tỷ 270 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Trần Não.Khu vip villa ABC compound.DT 270 mét vuông (15x18m).- Nhà rất mới đẹp, khu cực an ninh yên tĩnh, đẳng cấp.Nhà đẹp 3 lầu,...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      bán ngay CH CC Precia, An Phú, Q2+ DT 70m2, 2 phòng ngủ 2wc+ Tầng trung view thoáng, không chắn+ nội thất đầy đủ, dọn vô ở ngay+ Nội khu đầy đủ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      * chủ đầu tư Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, nhà mặt tiền Citi Bella 1 và 2,...
      Dự án Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!