Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ One Verandah view sông HCM - Giá bao tốt nhất thị trường. Đang có HĐ Thuê.+ Tầng trung view thoáng.+ DT: 82 m.+ full nội thất.+...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 55 m2 72,02 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán lỗ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ đầy đủ nội thất xịn, view sông hướng Đông Nam nhìn sông và cầu Phú Mỹ.Dự án gần trung...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      đc phát triển bởi VGSE, là công ty con với 100 phần trăm vốn đầu tư nước ngoài của Công ty xây dựng GS E&C Hàn Quốc với pháp lí rõ ràng, minh...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chủ cần gấp căn Centana:- DT: 64 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, lô gia phơi đồ.- Tặng lại nội thất.- Giá: 2,9 tỉ.- DT: 88 mét ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      bán ngay căn View tr đô Masteri Thảo Điền, trực diện Landmark.DT: 65m2. Thiết kế: 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, phòng khách.- giá 4.35 tỉ.- Vị trí...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. Thành phố Hồ Chí Minh, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án: - Centana tọa lạc tại vị...

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú tầng 25 view TP thông thoáng, không chắn.- DT: 70 mét vuông.- Tiết kế 2 PN và 2 phòng tắm, phòng khách và nhà ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, Sài Gòn.Thông tin mô tả:Soho - Khu căn nhà phố mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global City.- DT: DT 95m2 4 tầng. 95...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 1200 m2, giá 165 tỷ tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      165 tỷ 1200 m2 137,5 triệu/m2
      - Bán dịnh thự 1.200m2 đất, nhà siêu đẹp hầm 3 tầng đầy đủ nội thất chỉ 165tỉ- DT 30x40 thiết kế Tân Cổ Điền hầm 3 tầng, 5 phòng ngủ, siêu VIP- Sân...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 510 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 510 m2
      Tôi là Em chính chủ, nay Cầm chìa khóa mở cửa cho a/c bán nhà đi Định cư Úc.- căn biệt thự đẹp, thiết kế không gian cây xanh quanh nhà.- Dt 510m2 20x25m,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantail An Phú Q. 2chính chủ thiện chí cần bán ngay chung cư:- DT 98 mét vuông, - Thiết kế 3 PN, 2wc- Lầu trung, 2 logia dài,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 201 m2 174,13 triệu/m2
      Thủ Thiêm Zeit River còn ít suất mua trực tiếp CĐT - giá cực rẻ khu vực Thủ Thiêm.Thông tin dự án - Thủ Thiêm Zeit River.- CĐT: Tập đoàn GS Engineering &...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.6 tỷ 90 m2 140 triệu/m2
      Zeit River Thủ Thiêm Q. 2.Tổng cộng 14 căn hộ căn duplex và 4 căn Penthouse.Riêng tháp T2 sắp chào bán chỉ có.10 căn hộ căn duplex và 2 căn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Trần Bạch Đằng, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.căn hộ chung cư the CBD.đc: 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT: 63 mét vuông, nhà...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 162 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 162 m2 265,44 triệu/m2
      căn nhà phố LK DT đất 162m (9x18m).Tổng DT sàn + hầm sử dụng 417m.Đông Nam.giá 43 tỉ thỏa thuận (Xây dựng hoàn thiện có nội thất cơ bản, có sân vườn,...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu dân cư Parc Spring, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, DT 91.5m2.- đầy đủ nội thất, đầy dủ tiện nghi.- Tầng cao, view sông thoáng mát.- Tặng lại...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 81 m2 62,97 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng dự án One Verandah với đa dạng loại hình căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ và căn ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!