Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền, căn hộ góc duy nhất view sông, giá siêu mềm nhất thị trường.DT: 53 mét vuông.Tầng:...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      * DT và giá căn hộ chung cư:- block căn hộ B - 2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B...12 & B...05 Tây Bắc căn hộ chung cư mua từ khi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - hotline Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      chính chủ dễ thương gửi bán ngay chung cư 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất Masteri An Phú.* 2 phòng ngủ + 2 toilet. Bếp rộng rãi, tha hồ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bán CC Centana Thủ Thiêm, căn hộ góc 97m2 -3PN-2 toilet -sổ hồng riêng , dễ dàng sang tên nhanh chóng - Vị trí: MT Mai Chí Thọ - Q. 2, thuận lợi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi. Nhà đc chỉnh chủ giữ gìn, bảo trì hàng năm. Muốn bán trong tháng 6/2023.- DT 63m...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 73 m2 36,99 triệu/m2
      Vị trí: Đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. Thảo Điền, Q2, Tp. Thủ Đức.Tên dự án: Lumiere Riverside của chủ đầu tư Masterise Homes.2 PN 2  nhà vệ sinh_...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 158 m2 53,8 triệu/m2
      - Cam kết căn có logia giá mềm nhất hiện nay.- Xem nhà ngay: 0938 885 *** em Quân.- chính chủ thiện chí cần sang nhượng nhanh căn hộ chung cư 158m2,...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 500 m2, giá 135 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      135 tỷ 500 m2 270 triệu/m2
      Bán chung cư Penthouse The River Thủ Thiêm, 500 mét vuông cả sân vườn + hồ bơiBán chung cư Penthouse The River, toà Seine, với DT gần 500 mét ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 49 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn 1 phòng ngủ 1 toilet chung cư D'Lusso Q. 2, giá 2.8 tỉ bao thuế phíGiỏ hàng chính chủ nhiều căn 1 phòng ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận 2

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      căn hộ Lexington Residence đc 67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư:1. DT 35 mét vuông, office tel, đang sẵn HĐ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ duplex thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89 mét vuông...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 5 phòng ngủ, giá 79 tỷ

      79 tỷ 600 m2 131,67 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - L/H Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần bán:- DT căn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 54 m2 25,93 triệu/m2
      Thu nhập 11 tr/tháng mua nhà 2 phòng ngủ tại Thủ Thiêm Q. 2, DA Thủ Thiêm Green house liên hệ ngay: 0907 016 ***Hãy nghĩ đến việc sở hữu mái ấm...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 75 m2 58,4 triệu/m2
      chung cư Masteri Thảo Điền 4.38 tỉ, 75 mét vuông, chỉ 450tr.- KDC Masteri Thảo Điền Q. 2.- Vị trí: Trung tâm, thuận tiện đi lại. Xung quanh đầy đủ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần bán:Căn 2 PN.DT: 85  mét vuông.Nội thất để lại đầy đủ.View nội khu, hồ bơi không lo bị ồn.giá: 6tỷ5 bao gồm cả SHR.Xem nhà dễ call ngay để đc hỗ trợ.
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!