Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 92 m2 83,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - ĐẢO KIM CƯƠNGGIÁ RẺ KỊCH SÀN - ĐẢO KIM CƯƠNG 2 phòng ngủ DT: 92 mét vuông View tr đô:...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2

      11.2 tỷ 70 m2 160 triệu/m2
      [ THE OPERA RESIDENCE ]- PHÂN KHU ĐẸP NHẤT METROPOLE2  phòng ngủ - BÁN CHÊNH LỆCH 500 tr___________________________________Đây là 1 sp đẹp đáng để đầu...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3PN2 toilet dự án De Capella Thủ Thiêm.- MT đường Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2.- Nhà mới đẹp, có sẵn, bàn giao hoàn thiện...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 10,9 tỷ tại Quận 2

      10.9 tỷ 155 m2 70,33 triệu/m2
      HAVE ENGLISH SUPPORT FOR FOREIGNERCông ty CP chung cư cao cấp Q. 2, chuyên cung cấp chung cư sơ cấp và thứ cấp tốt nhất cho KH.LH: Thống 0366 610...
      Dự án Waterina Suites, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 99 m2 101,02 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 64 m2
      * DT và giá căn hộ chung cư:- tòa căn hộ B - 2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B...12 & B...05 Tây Bắc căn hộ chung cư mua từ khi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán/ cho thuê LEXINGTON:pháp lí: hợp đồng mua bán chủ đầu tưChúng tôi là một trong những đơn vị uy tín và tư vấn về pháp lí cho...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 115 m2 50,44 triệu/m2
      Căn: 95m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá: 4,7 tỉ, SHR.Căn: 115m, 3 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá: 5,8 tỉ, SHR.Căn: 135m, 3 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá:...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Centana Thủ Thiêm tọa lạc ngay gốc cao tốc và đại lộ Mai Chí Thọ, Q. 2, tương lai là nút giao thông An Phú, đối diện ga tàu...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 86 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 86 m2 127,91 triệu/m2
      GIỎ HÀNG giá TỐT NHẤT TẠI THE RIVER THỦ THIÊM Q2.1. chung cư 1 phòng ngủ - Dt 64m bán giá 10 tỉ2. chung cư 2 phòng ngủ - Dt 86m bán giá 12...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, hướng Bắc, giá 3,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 54 m2 58,34 triệu/m2
      Thông tin chung cư54m 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh.Nhà mới 100 phần trăm.Đặc biệt: Thiết kế thông thoáng, view mát mẻ quanh năm.Nội thất...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 19,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 138 m2 142,03 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - đăng tin thực tế 100 phần trăm - giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên lạc 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 91 m2 82,42 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, Tháp Bahamas.DT: 91m2.Layout: 2 PN và 2 phòng tắm.View sông, Landmark, Bitexco.Bàn giao đầy đủ nội thất.giá: 7.5 tỉ all in.(giá mềm...
      Dự án Diamond Island, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Dự án: căn hộ Imperia An Phú Q. 2đc: Lô 5, khu phố 5, Đại Lộ Đông Tây 1, P. An Phú, TP Thủ Đức, Sài Gònchính chủ rất cần bán:1. DT 95m2, 2 PN, 2 nhà ...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 79 m2 59,5 triệu/m2
      * Cần bán căn 2 phòng ngủ 79m DA One Verandah giá chỉ 4,7 tỉ rẻ nhất dự án.- DT: 79m.- Tháp Ciel, tầng cao.- Full NT dính tường: Tủ bếp trên, tủ bếp...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 5 phòng ngủ, 264 m2, giá 150 tỷ

      150 tỷ 264 m2 568,19 triệu/m2
      HAVE ENGLISH SUPPORT FOR FOREIGNERCông ty CP căn hộ chung cư cao cấp Q. 2, chuyên cung cấp căn hộ chung cư sơ cấp và thứ cấp tốt nhất cho KH.call ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá siêu mềm nhất giỏ hàng cuối tháng 3/2023.a/c KH, các bạn môi giới quan tâm contact em 0909 964 *** Thiện1. Căn 1 phòng ngủ:...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,91 triệu/m2
      Bán căn cuối cùng trong Khu chung cư Precia P. An Phú Q. 2DT 101m2giá 6,151 tỉ. Nhà đã có sổ hồng riêngThiết kế: 3 PN, 2wcGiá gốc CĐTSang tên ngay, nhận...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!