Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 280 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Đảo Kim Cương 280m2 (14 x 20) 5 tầng 80 tỉ thỏa thuận, P. bình trưng tây, Q. 2 tặng hết nội thất sang trọng.Mô tả:+ căn biệt ...
      Dự án Diamond Island, Đường Số 5B, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 426 m2, giá 37,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.1 tỷ 426 m2 87,09 triệu/m2
      Penthouse The Vista bán chung cư loại SPA, tầng cao tháp T5, DT 426.6 mét vuông, loại 3 tầng với thiết kế 4  phòng ngủ ( 1 phòng Master), 5...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 12m, nhà mới 100 phần trăm, chủ mới xây xong, đã hoàn công.DT: 5x20m, DT sàn gần 400 mét vuông.Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu,...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 105 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      - Gần cầu TP.HCM, vị trí đẹp, văn phòng cho thuê, NH, co.opmart,...- Nằm ngay cụm trung tâm nên rất thích hợp ở hoặc KD thuận lợi, building VP, showroom.+...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 7 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Văn Kỉnh - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 37 tỷ

      37 tỷ 220 m2 168,19 triệu/m2
      Hot Giảm giá bán ngay CẶP GÓC - góc 2 MT đã có sẵn 1 ngôi nhà khu dân cư Phú Nhuận, đối diện Công viên Hồ sinh Thái Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 320 m2, mặt tiền 15m tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 320 m2 126,57 triệu/m2
      Thông tin thật 100 phần trăm tốt nhất Q. 2.Chỉ 100 tr/ mét vuông. căn biệt thự hồ bơi view sông hồ trực diện (15x22m, công nhận...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 7 tầng, 152 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 152 m2 388,16 triệu/m2
      Khu Compound Mystery Villas Hưng Thịnh - Bình Trưng Tây - Q. 2.Cần bán nhà phố đường Bát Nàn.DT: 7x22m.Xây 7 tầng, có hầm.Đang có HĐ cho thuê 130tr/th.giá:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Dự án 30ha đc hưởng từ các siêu dự án xung quanh như The global city, Eton Park - Gamuda... Bên cạnh đó đường song hành vừa thông đường, từ 2015 cơ sở ...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 321 m2, mặt tiền 18m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,08 tỷ

      24.08 tỷ 321 m2 75 triệu/m2
      Cần bán lô đất căn biệt thự khu dân cư liên kế dự án Tuổi Trẻ P. Bình Trưng Tây - TP Thủ Đức (gần khu dân cư Thế Kỷ 21).- Đường 12m.- Gần Sông, gần...
      Dự án Tuổi Trẻ, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Bán toà căn nhà phố Quốc Hương, con đường đắt đỏ sầm uất ở Thảo Điền.DT đất: 182 mét vuông (7 x 26).DTXD: 1100 mét vuông, Xây dựng năm 2015.6...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 95 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Chính chủ: Bán Shop LK5 5x19m 5L Masterrisehome, An Phú, Q2:- DA Global City, Shop LK5 5x19m 5L Masterrisehome, An Phú, Q2, New Downtown Sài GònC, thượng...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      - Nhận ký gửi mua bán gấp đất nền - căn nhà phố tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2 - 153ha.- Nhận tìm nhà hoặc đất theo nhu cầu của quý KH.- Hỗ trợ đàm phán...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      - Sở hữu vị trí 4 MT đường, 3 mặt view sông thoáng mát- Đa dạng sp 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ DT từ 55m2 - 110m2- 100 phần...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chính chủ cần sang nhượng nhanh ngôi nhà MT Nguyễn Hoàng.DT 4x20m trệt 2 lầu sân thượng.Có 6  phòng ngủ 5  nhà vệ sinh bếp và phòng khách...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 203 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 203 m2 334,98 triệu/m2
      Do có việc cá nhân nên chính chủ gửi bán lại 1 ngôi nhà MT Đường Thảo Điền Q2, gần Fideco và Di chuyển qua Nguyễn Văn Hưởng sát bên.DT 7.5*30.Kết cấu: Hầm...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố tại Đường Đặng Như Mai - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 120 tỷ

      120 tỷ 0 m2
      liên lạc: 0931 464 ***.Bán căn hộ góc toà nhà văn phòng dự án Huy Hoàng Lợi, Tp Thủ Đức.DT: 287,5  mét vuông (15m x20m) liên lạc: 0931 464 ***.Góc...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 480 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2, giá 85 tỷ

      85 tỷ 480 m2 177,09 triệu/m2
      Thông tin mô tả về sp : 1. Vị trí : MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, Q. 22. DT : 18x27 , CN 480 mét vuông vuông vắn3. Kết cấu : nhà c4, tiện...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Dự án Nam Rạch Chiếc liên kế khu The Global City, An Phú Q. 2.Vị trí đẹp: Thông thẳng Đỗ Xuân Hợp liên kế khu The Global City.DT: 100 mét vuông...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!