Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 27 m2, giá 711 tr tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      711 triệu 27 m2 26,34 triệu/m2
      Em bên đại lý phân phối độc quyền ARIO dự án NOXH Thủ Thiêm Green House Q. 2, chuyên hỗ trợ anh/chị:- Đăng ký suất mua NOXH, nhận đặt lấy vị trí ưu tiên...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 0 m2
      * đc: 537/10 Nguyễn Duy Trinh - P. Bình Trưng Đông - TP Thủ Đức - HCM.* Thông tin căn hộ chung cư:- Gồm: 2  phòng ngủ - 2  toilet;- DT: 70,28...
      The Krista, 537/10, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 235 m2 110,64 triệu/m2
      Đảo Kim Cương - Diamond island Q. 2, Hồ Chí Minh nới dân cư hưởng trọn vẹn sự bình yên xanh mát trong lành. - Tháp Brilliant cao cấp.- DT 235 m2, thiết...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 320 m2, giá 53 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      53 tỷ 320 m2 165,63 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự MT công viên Cao Đức Lân, An Phú An Khánh, Q2. Vị trí: Ngay công viên lớn Cao Đức Lân nên không khí cực kì mát mẻ và thoải mái, rất...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 11,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 118 m2 100,85 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Tin đăng chính chủ - Ms Thanh 0977 680 *** chuyên bán sp chung cư 3 phòng ngủ tại Đảo Kim Cương.- chung cư 3...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư OT - The Sun Avenue.------------------------------------------------------------+ DT: 35m2 - giá: 1ty7 (bao thuế phí, thối lại sổ).+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 74 m2 62,84 triệu/m2
      Hot Deal - chỉ với 4,6xx tỉ sỡ hữu ngay căn 2 phòng ngủ 74m2.- Layout 2 phòng ngủ không nhà bếp L và phòng khách siêu thoáng.- Sẵn 1 số nội...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 49 m2 100 triệu/m2
      - sang nhượng căn 1 phòng ngủ Lumiere Riverside- Nội thất cơ bản, gia chủ có thể thiết kế theo ý thích.- DT: 49m2 - 1 phòng ngủ - 1 phòng ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      U
      Bất Động Sản Upland Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      Bán 2 PN The Vista An Phú view hồ bơi, giá 5,4 tỉ - Mr.Nhật chuyên bán/cho thuê The Vista:- DT 101m2 - Nằm ở tầng số đẹp, view hồ bơi- giá 5,4 tỉ thuế ai...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Nằm tại tháp Bahamas Đảo Kim Cương- DT: 89m2- chung cư 02 PN + 02 phòng tắm.- Tầng cao thoáng mát, yên tĩnh mọi lúc giúp chính chủ có...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 0 m2
      Victoria Vilagge vị trí đẹp, giá thấp hơn so với mặt bằng chung. Đầu tư thanh khoản tốt.Em Duy 0985 197 *** chuyên bán VTV giá mềm nhất.Victoria Village Q....
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Nhà ở xã hội Green House Thủ Thiêm Q. 2.block căn hộ B chào bán vào 15/12, nhanh tay boôking giữ vị trí ưu tiên chọn căn đẹp!chung cư NOXH Q. 2 giá 25...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 5 phòng ngủ, 240 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 240 m2 95,84 triệu/m2
      4 phòng ngủ + 1 - Sky Mansion suất NNN tại Feliz En Vista (Có thể bán lại cho người nước ngoài).DT: 240 mét vuông - thang máy riêng lên tận...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      chính chủ thân gửi bán căn hộ chung cư xịn sò T3 - MasteriLayout căn hộ góc: 2 phòng ngủ - 2 toilet, hài hoà, vuông vắnnội thất đầy đủ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      @@@ THÔNG TIN DỰ ÁN @@@ Thông tin về dự án Eaton Park Q. 2.- Vị trí: MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức(Q. 2 cũ), TP. Tp HCM.- CĐT: Công ty CP bất ...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 174 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 174 m2 66,1 triệu/m2
      Bán 4 PN The Vista An Phú nhà chủ mới sửa lại, giá 11,5 tỉ - liên lạc Mr.Nhật chuyên The Vista:- DT 174 mét vuông - NTP Hà Nội thất như hình - giá...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Bán chuyên 1 phòng ngủ hàng ngộp The Sun Avenue 38 - 56m, đầu tư siêu lời, siêu an toàn.Siêu lời vì: Chỉ bỏ ra 2.4 tỉ mà mỗi tháng thu đc tiền thuê 15...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh trước tết căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng trung DT 55m2căn hộ chung cư nội thất đầy ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!