Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.41 tỷ 82 m2 41,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence An Phú, Q. 2Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phong ngủ:- DT 82m2- Có 2 PN, 2  nhà vệ sinhs, ban ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 16,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 125 m2 129,6 triệu/m2
      a/c chính chủ đang cần tiền nên gửi bán độc quyền gấp căn 3 phòng ngủ tầng trung tòa Hudson The River Thủ Thiêm.- Thiết kế chung cư: 3  phòng ...
      The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Tổng hợp CH bán 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ The Sun Avenue, Q. 2, đầy đủ nội thất, view đẹp.Bán căn hộ chung cư, The Sun Avenue ngay MT...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 104 m2 68,27 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng của The Estella hiện nay: Giá thật 100 phần trăm không làm mất thời gian quý báu của anh/chị:+ 2 phòng ngủ (98 mét ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 112 m2, giá 21,8 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.8 tỷ 112 m2 194,65 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà thô 7x16m đã xây phần thô 1 Hầm, 1 trệt 3 tầng, vị trí cách Sông Sài Thạnh Mỹ Lợi chỉ 70m. Giá hời cho NĐT. LH 0938 241...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.45 tỷ 142 m2 52,47 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài nên cần bán - 3 phòng ngủ The Vista An Phú view TP.- Mã căn: T5.XX.08.- DT: 142m đầy đủ nội thất như hình.- Giá: 7,45...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 156 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 156 m2 75,65 triệu/m2
      Bán duplex view sông One Verandah đường bát nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp Hồ Chí Minh.- Bàn giao thô.- NH hỗ trợ LS.- TT 30 phần trăm nhận...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án, giữ chìa xem nhà 24/24.Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 72 m2 93,75 triệu/m2
      Gia đình xuất cảnh cần bán ngay chung cư Lumiere Riverside hiện đã nhận bàn giao, đầy đủ tiện ích, gần Ga Metro.contact 0913 086 *** - Đức Chí.
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 73 m2 89,05 triệu/m2
      Đầu tư thua lỗ cần tiền nên bán ngay chung cư Lumiere riverside an phú.- Căn 2 PN DT 72 mét vuông.- Giá 6 tỉ 5 (không thỏa thuận nữa, chính chủ ra...

      Bán gấp căn 5 phòng ngủ, 190 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 190 m2 63,16 triệu/m2
      penthouse 2 tầng 22 và 23 dự án D'lusso.DT công nhận trên sổ cho 2 tầng là 190m2 + 30m2 sân vườn.Mua trực tiếp...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng dự án chung cư cao cấp One Verandah tại Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 (khu Đảo Kim Cương) - Mua trực tiếp chủ đầu tư MapleTree, chính...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, hướng Nam, giá 10,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 81 m2 128,4 triệu/m2
      anh/chị chính chủ gửi bán nhanh căn 2 phòng ngủ tầng 2X tòa Hudson The River Thủ Thiêm.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2  phòng ngủ + 2 phòng...
      The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Rổ hàng bán căn hộ chung cư Đảo Kim Cương cập nhật liên tục đảm bảo đầy đủ và giá mềm nhất thị trường:1  phòng ngủ - DT 46 - 56m, giá từ 3.05 tỉ.2...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.12 tỷ 80 m2 39 triệu/m2
      CHỈ 39 tr/ mét vuông căn hộ chung cư TẠI Q. 2 (MỚI 100 phần trăm) - MUA TRỰC TIẾP CĐT + Nhà mới 100 phần trăm sẵn BÀN GIAO NGAY+ CK:...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      ---- GAMUDA LAND------ Dự án EATON PARK- 540 CĂN TÒA A5, A6 chào bán ĐẦU TIÊN- Vị trí: MT Đại Lộ Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2).- CĐT: Công ty...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 20,2 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.2 tỷ 129 m2 156,59 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm, GĐ 2 Crest Residence.-...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, hướng Tây - Nam, giá 14,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.4 tỷ 119 m2 121,01 triệu/m2
      a/c chính chủ đang cần tiền để đầu tư làm ăn nên gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ tầng 1X tòa Thames The River Thủ Thiêm.- Thiết kế chung cư: 3...
      The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!