Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 335 m2, mặt tiền 17m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 16 tỷ

      16 tỷ 335 m2 47,77 triệu/m2
      Giảm sâu 3 tỉ bán ngay.bán ngay nhà ngay Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 17,5m x 20m. Công nhận 335m2.- Kết cấu: 2 tầng.- Đất rộng, có thể...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 110 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền giải quyết việc gia đình, giảm giá bán nhanh nhà phố đường số P. Thảo Điền, Q. 2:1 DT: 10 x 11m (công nhận 110 mét vuông).2 Hiện...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 129 m2 tại Đường Lê Văn Miến - Thảo Điền - Quận 2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 129 m2 162,8 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở trước tết cần bán nhanh ngôi nhà tại đường Lê Văn Miến - Thảo Điền.Trục đường thương mại thuận tiện KD, gần nhà Tăng Thanh Hà, cho thuê đc...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 10,85 tỷ

      10.85 tỷ 85 m2 127,65 triệu/m2
      [BÁN] nhà phố, ĐƯỜNG RỘNG, MỚI TOANH, DỌN VÀO ĐÓN TẾT PHÁT TÀI TẠI BÁN ĐẢO KIM CƯƠNG Q2+ Diện tích: 85 (4,5x20 mét vuông)+ Kết cấu: BTCT 1 Trệt, 2...

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 199 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bát Nàn - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 199 m2 226,14 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Bát Nàn, Q. 2.- DT: 199m2 (10m x 20m).- DTSD: 486.6m2.- Kết cấu: 4 tầng gồm 9 PN và 10 phòng tắm. đầy đủ nội thất.- căn nhà phố có...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phố 49 - Quận 2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KDC 10 mẫu Q. 2, Xây 1 trệt 3 lầu (5x20m) 11 tỉ giãm còn 9,5 tỉ, đang cho thuê 22tr/tháng- Vị trí: khu dân 10 mẫu Q. 2, P. Bình Trưng...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường 31 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà P. An Phú - nhà 5 tầng MT đường 31 vị trí trung tâm - thiết kế 1 trệt 4 lầu 5 phòng ngủ, tặng nội thất - giá 16.5 tỉ thỏa thuận.Vị trí: KĐT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 240 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 135 tỷ

      135 tỷ 240 m2 562,5 triệu/m2
      Bán Tòa ngôi nhà phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2- DT: 10 x 24m CN 240m2 (diện tích sử dụng: 1500m)- Kết cấu: Hầm, Trệt, Lửng, 5 lầu ( máy điều...
      Đường Trần Quý Kiên, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 90 tỷ

      90 tỷ 400 m2 225 triệu/m2
      Giảm gấp 30 tỉ! Từ 120 tỉ về 90 tỉ chốt nhanh.bán nhanh căn biệt thự khu Compound mặt sông đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.- DT: Ngang 20, dài...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 380 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 57 tỷ

      57 tỷ 380 m2 150 triệu/m2
      Tin chính xác 100 phần trăm.Chính chủ độc quyền bán ngay khuôn đất compound khu Trần Não.DT: 12x30m CN 380 mét vuông.Kết cấu: Đất trống.Vị trí...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 25B - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 150 m2 633,34 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán nhanh 2 mảnh đất lớn thuộc DA Huy Hoàng (bìa đỏ cá nhân nhân).Lô 1: DT: 12,5 x 21 = 150 mét vuông.MT đường Nguyễn An đường 60m,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 50 m2, giá 120 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 triệu 50 m2 2,4 triệu/m2
      EATON PARK BY GAMUDA LAND căn hộ chung cư hạng sang - Dành cho anh/chị nào thích Mai Chí Thọ, Q. 2 Cách nút giao An Phú 400mCách Thủ Thiêm và TTHC Thủ...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,15 tỷ

      12.15 tỷ 90 m2 135 triệu/m2
      Chủ bán đất Q. 2 trả nợ NH bán:5x18 = 90 mét vuông đất bìa đỏ, XD 7 lầu: Giá 135 tr/ mét vuông.7x18,5 = 129,5 mét vuông lô căn biệt thự...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 29,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 95 m2 313,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các ngôi nhà phố The Global City cắt lỗ giá siêu mềm nhất thị trường:DT: 5x19m.Xây dựng: 1trệt 4 lầu.Bàn giao: Hoàn thiện bên ngoài,...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Hiện em đang có nhiều căn hàng ngộp chính chủ gửi bán tại dự án căn nhà phố thương mại The Global City giá rẻ hơn giá CĐT hiện tại ~ 25-35 phần ...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết cấu: Trệt (G) + 2...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 160 m2 65 triệu/m2
      Cần bán lô đất bìa đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái, P. Cát Lái, TP Thủ Đức- Vị trí đường 24 mét nối 2 đầu là trường đại học UMT và trường Trung học ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 70 m2 160 triệu/m2
      Bán đất MT Đường Bạch Đông Ôn (22m) TĐC Bình Khánh, TP Thủ Đức.L/H: 0934 747 *** Trung.* Lô LK5, DT: 5x10m (50m2), hướng: hướng Tây Nam. pháp lí: sổ ...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Đường D5, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!