Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 74m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,950 tỉ (SHR 50 năm).* Căn 64m,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 55 m2 64,55 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư D'Lusso, đi cùng dự án cho đến khi hình thành.Hỗ trợ thủ tục giấy tờ từ A - Z cho KH.Call/Zalo: 0968 854 *** Anh hưngMột số...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      ==========The Sun Avenue ===========.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Giá 3tỷ7 (Bao thuế phí).- DT 76m2, view Landmark siêu...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      * Độc quyền! Chuyên tập trung list giỏ hàng 2  phòng ngủ - 2  phòng ngủ - Feliz giá chính xác trực tiếp từ chính chủ.* LH Em Dung 0907 055...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 58 m2 81,04 triệu/m2
      Mất khả năng chi trả nên cần ra gấp căn 1 phòng ngủ với giá sập sàn.- Hot nhất dự án, DT nhỏ xinh phù hợp gia đình trẻ.- Tầng cao hạn chế ồn ào và...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đường A - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      CĐT thanh lý 1 suất NOXH cực rẻ, duy nhất tại căn hộ không có căn thứ 2.- DTSD 64 mét vuông,2 PN, 2  nhà vệ sinh, sân phơi riêng.- logia chính...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường A4, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 102 m2 156,87 triệu/m2
      nền đất vô cùng hiếm khu Vành Đai Tây Lương Định Của Trần Não.Khu vực BĐS đang tăng giá nhanh phi mã chỉ trong 2 năm qua, giá khu vực chỉ trong vòng từ...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 6,6 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 0 m2
      - Chính chủ vô cùng thiện chí nên cần bán ngay căn hộ chung cư1 phòng ngủ The Metropole, view cực đẹp, nội thất cực sang trọng, cần bán ngay...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 87 m2 143,68 triệu/m2
      Đặc điểm bất động sản: 5 x 18m công nhận 87 mét vuông, Đông Bắc, đường trước nhà 2 oto tránh nhau thoải mái.Ưu điểm: Ngay trục đường chính P. Bình...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 0 m2
      bán ngay chung cư đẹp căn hộ duplex La Astoria.Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP Thủ Đức.- DTSD: 83.8 mét vuông.- 3 phòng ...
      La Astoria, Số 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ - 1 toilet - The Sun Avenue.===================================+ giá: 2 tỉ 3.+ DT: 51m2.+ Nội thất cơ bản, logia view...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 105 m2 123,81 triệu/m2
      chung cư Eaton Park 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ - Từ 55 mét vuông - 105 mét vuông, 7 - 15 tỉ.contact phòng kinh ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80 mét vuông (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + sân thượng.- MT...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Thông tin đăng thật 100 phần trăm.- Bán nhà góc 2 MT Đường 59, P. Thảo Điền, Q. 2.- Dt 198.4 m2 (11m - 18m - 141m2 thổ cư nắm ngoài lộ giới quy hoạch...
      Đường Số 59, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 85 m2 194,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố đường số 7 P. An Phú Q. 2.DT 5x17m(85 mét vuông), vuông vắn không lỗi phong thuỷ, không vướng trụ điện.Kết cấu: Hầm -...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Lumiere Riverside MT Xa Lộ thành phố Hà Nội.- DT căn hộ chung cư: 52.7m2.5,150 tỉ (view sông) (bao...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.35 tỷ 89 m2 82,59 triệu/m2
      Sở hữu căn 2 phòng ngủ Đảo Kim Cương.- nội thất xịn xò.- DT: 89 mét vuông.- Layout 2  phòng ngủ 2 phòng tắm.- Tầng thấp, ngắm trọn view...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!