Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bạch Đông Ôn, Bình An, Q. 2 DT: 5 x 13.9m(69.4)Kết cấu: ĐấtGiá mở bán: 15 tỉvị trí giao thông thuận tiện ,LG 23m
      Đường Bạch Đông Ôn, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 126 m2 tại Đường 1 - Bình An - Quận 2, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ 6 tầng MT đường số ngay Trần Não, P. Bình An, Q. 2:1. DT: 5 x 25 m công nhận 126m2.2. Hiện trạng: Hầm + trệt + 3 lầu + sân...
      Đường 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 72 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 72 m2 201,39 triệu/m2
      đc : MT Bùi Tá Hán, An Phú, Q2DT: 4x17,8m = 71,5 mét vuông (CN)Kết cấu: Đất trống tiện xây. Khu vực xây trệt, 2 lầu, Sân thượngHướng: ĐBpháp lí :...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 80 m2 197,5 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Bùi Tá Hán, An Phú, Q2- DT 4mx20m- Giá 15.8 tỉ bớt lộc- Vị trí gần công viên Cao Đức Lân, tiện di chuyển, thích hợp làm văn phòng hay...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 257 m2, mặt tiền 11m tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 257 m2 108,95 triệu/m2
      Cơ Hội Đầu Tư Đặc Biệt: Giá giảm sâu, Giá thấp trong khu vựcchính chủ quyết định giảm sâu 8.5 tỉ và cần bán ngay. Với giá chỉ 108 tr/m2, dưới giá trị trung...
      Đường Số 13, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 87 m2 212,65 triệu/m2
      Bán nhà P. an phú Q. 2.dt 5 x 17.2m, tdt 87m2nhà xây 1 hầm, 1 trệt 2 lầu, sân thượngthiết kế có thang máy, 5 phòng ngủ, 5 toilet, nhà mới, nội ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 225 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 225 m2 133,34 triệu/m2
      Chủ Xuất Ngoại, bán gấp trong tháng 12 khuôn đất siêu đẹp tại Phố tây Thảo Điền Q. 2DT 200 mét vuông Tặng bảng Thiết kế Hầm 3 tầng siêu đẹpGiá chỉ 30...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 108 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 108 m2 203,71 triệu/m2
      Thông tin về Nhà cho thuê tại Nguyễn Hoàng, An Phú:DT: 4x20 m. Kết cấu: Nhà gồm hầm, 3 tầng và sân thượng.giá cho thuê: 40 tr/tháng. giá 22 tỉ TLĐây là...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 80 m2 222,5 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Cao Đức Lân, p.An Phú, Q. 2, Rẻ nhất trục đường nàyP. An phú Q. 2( khu an phú an khánh)DT 4x20m 3 tầng, SHR.nhà mới, chắc chắn, sổ...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 63 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 63 m2 150,8 triệu/m2
      13 tỉ Giảm Còn 9.5 tỉ TL - Vị Trí Đường Số 3, Gần căn hộ Bộ Công An, P.Bình An Q. 2Ngay chợ Đo đạc, vị trí KD tốtDT: 4.2x15m, Khu Xây Cao, Vị Trí Đẹp KD...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng 3 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 82 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay ,82m2 ngang 5,5, oto trong nhà,Đối diện Công Viên,Nhà Văn Hoá Thiếu Nhi Q2 120m ra Chợ , ngã 3 Nguyễn Thị Định, NDT, 3 ra Vòng Xoay An Phú...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Giá đầu tư - bán ngay nhà phố Bùi Tá Hán KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú TP. Thủ Đức _ TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: DTCN 160  mét vuông (10m x...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 894 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 894 m2 123,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh MT thương hiệu nguyễn duy trinh Q. 2hiện trạng nhà c4 đang cho nguyễn kim thuêDT 29 x 30 dtcn 894 m2 trong đó có 650 đất ở còn lại...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 90 m2 266,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường giang văn minh P. an phú Q. 2- DT: 90m (ngang 4.5 x 20m).- Nhà xây: 1 hầm, 1 trệt 3 lầu và sân thượng.- Tổng DT sàn: 336m.- Thiết kế...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế MT Đường số ngay căn hộ The Vista. An Phú. Q. 2. TP Thủ ĐứcDT: 4m x 20m = 80  mét vuông pháp lí nhà sổ hồng riêngKết...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 357 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 357 m2 322,13 triệu/m2
      căn biệt thự MT Nguyễn Văn Hưởng ,Thảo Điền Q2. Khu compound 17x21, 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ , nội thất đầy đủGiá 115 tỉ
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp D'Lusso -.Vị trí: 09 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: 75 mét vuông,...
      Dự án D’Lusso, 09 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      giá mềm.Bán chung cư Homyland Riverside liên kế song hành cao tốc Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư DT 75 mét vuông (2 phòng ngủ -...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!