Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài, không có thời gian quản lý nên cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Nhà để lại toàn bộ nội thất không...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      - căn hộ góc 2 MT đầy đủ tiện nghi và giá siêu mềm nằm trong khu căn hộ The Sun Avenue có view thoáng mát siêu đẹp luôn.- DT: 105m2.- Tầng 28.- Thiết...

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 54 m2 94,45 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Loại căn: 1 PN.- DT: 54m.- Nội thất: Đầy đủ.- Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 5.1 tỉ, bao phí.---------------------Layout thiết...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 11,3 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 82 m2 137,81 triệu/m2
      Hot deal 2  phòng ngủ giá siêu mềm nhất The Metropole!Bán 2 phòng ngủ The Crest - Tầng trung.- DT: 82 mét vuông - nội thất luxury từ...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 222 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 222 m2 141,9 triệu/m2
      Cuối năm do tình hình công việc khó khăn nên phải bán cắt lỗ nhà góc 2 MT khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.DT: 12*19.Hiện trạng: căn biệt thự cũ, tiện đập...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 200 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cho khách mua dịp cuối năm:1. DT vuông vắn, góc 2 MT đường khan hiếm, không có lựa chọn thứ hai so sánh.2. Giấy tờ pháp lí đầy đủ rõ...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Hoàng lộ giới 40m, P. An Phú Q2 (khu đô thị An Phú An Khánh).- DT đất 80 mét vuông (4x20), diện tích xây dựng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán lỗ dự án The Global City 6,2 tỉ giá mua 36,2 tỉ kẹt tiền cần bán ngay. Dãy liên kế 5 giá siêu mềm nhất trên thị trường.
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 47 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 100 m2 470 triệu/m2
      Nhân dịp cuối năm CĐT Masterise Homes chào bán duy nhất 28 ngôi nhà phố thương mại Soho trong The Global City với chính sách TT siêu giãn.- Thiết kế MT...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 610 m2, giá 125 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 610 m2 204,92 triệu/m2
      - Vị trí biệt thự nằm trong khu compound cực kì an ninh, P. Thảo Điền Q. 2.- Tổng DT khuôn viên 610m2 (16x38).- Vị trí đẹp nhất còn lại của khu.- 1 MT...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      KĐT sinh thái đáng sống với môi trường trong lành yên tĩnh, an ninh, cư dân đông đúc và thân thiện.Do công việc và gia đình nên cần bán nhanh ngôi nhà...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 28 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 110 m2 254,55 triệu/m2
      28 tỉ. Đã giảm 1,5 tỉ rồi khách ạ.Bán nhà mặt đường 25m P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.pháp lí: sổ hồng riêng.DT đất: 5m x 22m = 110  mét vuông.Kết...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 36 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 140 m2 257,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố villa siêu đẹp hiện đại thiết kế Châu âu nội thất nhập ngoại chính hiệu.DT 140m2.Hầm trệt 3 lầu sân thượng tiểu cảnh.Hệ thống máy...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Các ngôi nhà trong khu đô thị Lakeview City đang rao bán với thông số sau (tất cả còn thỏa thuận giá):* căn nhà phố:- DT 5x20m, hoàn thiện cơ bản,...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 81 m2 65,44 triệu/m2
      MUA NHÀ ONE - CK KHỦNG 10 phần trăm - NHẬN NHÀ NGAY VỚI 30 phần trăm - KHÔNG LO LS MIỄN LÃI GỐC ĐẾN 02 NĂM - XEM THỰC TẾ CHỌN NHÀ VIEW SÔNG. XEM...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 911 m2, giá 127 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      127 tỷ 911 m2 139,41 triệu/m2
      bán ngay biệt thự góc 2 MT đường Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT 25x35m, công nhận 911m.- Kết cấu: Trệt, lầu, sân vườn, nhà để xe...- Vị trí thông...
      Đường Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 300 m2
      Tìm chủ nhân xứng tầm đẳng cấp để sở hữu căn Villas Compound bên sông Saigon.Dự án khu Compound Đẳng Cấp Thành phố Hồ Chí Minh Mystery Villa - Thạnh Mỹ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán giá siêu tốt căn hộ chung cư 3  phòng ngủ, nội thất đầy đủ mới thiết kế lại cao cấp, giá cực rẻ thị trường chỉ 4,7...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!