Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 600 m2, giá 220 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      220 tỷ 600 m2 366,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Nguyễn Văn Hưởng, TĐ Q2DT : 20X30 ( 600m2)2 Lầu sân vườn, hồ bơi ,góc 2MT , nhà trống BÁN : 220 tỉCho thuê căn biệt thự : 5500đô /...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 160 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2. Với chiều ngang 10m và đường 16m, tại Khu Trung Tâm bậc nhất sầm uất nhất khu Thảo Điện thuận tiện mọi ngành nghề...

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 38 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 95 m2 400 triệu/m2
      Bán lỗ nhà mặt tiền liên kế sân vườn siêu dự án Global City:DT đất sử dụng: 95m2, tổng DT sàn xây dựng: 346.56 m2.Xây dựng: 1 trệt + 4 lầu (không hầm, có...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 111 m2, giá 18 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 111 m2 162,17 triệu/m2
      Thông tin mô tả:1. Vị trí: MT làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Q. 2.2. Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.3. DT: 10 x 11m.4. giá: 18. X tỉ thỏa thuận trực tiếp...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 29,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 140 m2 210,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu compound An Phú An Khánh, Q. 2 DT: 7 x 20 m. Kết cấu: Hầm Trệt 3 lầuVị trí: MT đường quy hoạch đồng bộ 8m, lề đường rộng 3m.Khu vực...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu C giá chỉ 28,5 tỉ - 10x16m - Hướng Nam. - MT Bùi Tá HánNhà 1 trệt 2,5 lầu. Đang có hd thuê ổn định.Nhà mới, vị trí đẹp.Giá rẻ hơn thị...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 150 m2 39,34 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 51 m2 68,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú:- DT 51 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- Đang có HĐ thuê.-...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 98 m2 76,54 triệu/m2
      3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền - Cần bán đầy đủ nội thất.7.5 tỉ.sổ hồng riêng đầy đủ sang tên ngay và luôn.Full full nội thất.Nhà đẹp hơn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 56 m2
      chính chủ cần ra gấp Vista Verde Q. 2.- DT: 56m2.- Kết cấu: 1 PN, 1 phòng tắm.- full nội thất, có thể dọn vô ở ngay.- pháp lí đầy đủ, rõ ràng minh...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 25 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 triệu 111 m2 0,23 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 111m, 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá: 25...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Khách cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Tây Bắc. DT: 63m2. giá: 3.65 tỉ (Bao thuế phí).- Căn 2 phòng ngủ View Sông Tây Nam. giá: 4.1 tỉ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 123 m2 126,02 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh với DT lên đến 123m nằm ở tầng cao hạn chế đc tiếng ồn và khói bụi giữ cho chung cư một không gian yên tĩnh...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 9,77 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.77 tỷ 84 m2 116,31 triệu/m2
      Thông tin giá căn 1 - 2 - 3 PN Thảo Điền Green mua trực tiếp CĐT SIC như sau:- 1 PN: DT 55 - 62 mét vuông (giá 6,4 - 7,5 tỉ).- 2 PN: DT 84 -...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 120 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 400 m2 300 triệu/m2
      bán ngay siêu căn biệt thự Lan Anh góc 2MT P. Bình An Q. 2 Chính chủ kẹt tiền nên bán chứ rất là tiếc Có thể những người giàu nhất việt Nam ai không biết...
      Dự án Lan Anh Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền nên bán gấp căn hộ chung cư Victoria Village 82,5m, giá chỉ 4,8 tỉ, TT nhẹ.- DT 82,5m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Tầng trung,...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư Cantavil An Phú, Q. 2.- DT: 75m. 2 phòng ngủ,  nhà vệ sinh, 2 logia, giá 3.4 tỉ.- DT: 80m, 3 phòng ngủ,  nhà vệ ...
      Dự án Cantavil An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 0 m2
      BÁN chung cư MASTERI AN PHÚ, Q. 2DT: 70,8mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: nội thất đầy đủpháp lí: sổ hồng riêngMasteri An Phú nằm ở MT...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!