Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay vòng xoay Trần Não - Song Hành, đối diện cafe Rita Võ, liên kế KĐT An Phú - An Khánh, Cầu Hồ Chí Minh nối Q. Bình Thạnh - Thảo Điền. Khu...
      Đường Số 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng lô đất MT đường rộng, 22,6m, 24m, đối diện chợ Bình Khánh, P. Bình Khánh, Q. 2 - TP. Thủ Đức:- DT 5x14m, đường 12m, hướng ĐB, bìa đỏ, giá...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      lô đất cực kỳ đẹp đối diện công viên, không lỗi bất cứ phong thủy nào. Chỉ 130tr/m2.- Vị trí ngay đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi TP. Thủ Đức.- DT...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Đất trống đường Số 7, P. An Phú, Thủ Đức, (Tổ Đình Đông Hưng).Dtich: 100m2(5x20). 12 tỉ.Bán nền đất đường Số 7 ngay khu dự án Nam Rạch Chiếc chùa Đông...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 91 m2 108,8 triệu/m2
      Mua bán nhà tại đường Trần Văn Sắc (đường Số 44), P. Thảo Điền, Q. 2.- DT 4.5x20m, 91m2 full thổ cư, 2 tầng, 2  phòng ngủ, 2  toilet còn sử dụng...
      Đường Trần Văn Sắc, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 9m tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà căn biệt thự mini đường xe oto P. Bình Trưng Tây Q2, TP Thủ Đức DT 75m2 9,5mx8m 1trệt 2 lầu 4 PN. Sân để xe oto. giá 9 tỉ....
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường 49B - Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp giá mềm nhất khu 10ha (10 Mẫu)P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Q2 cũ).- DT: 100 mét vuông(5m x 20m) - diện tích xây dựng: 300 mét ...
      Đường 49B, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 82 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà mt khu Nguyễn Duy Trinh Q2.82 mét vuông chỉ nhỉnh 8 tỉ.Vị trí: Nhà nằm trong khu đường số Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 gần Nguyễn...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mai Chí Thọ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Vị trí vô cùng thuận tiện, MT Mai Chí Thọ, Nguyễn Thị Định, cao tốc LT - DG, Song Hành, Lương Định Của, Metro BT - ST, Q1.Tiềm năng sinh lời cực kì tốt Vòng...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường 54 - Quận 2, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 108 m2 112,97 triệu/m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức (Q2).- Vị trí dự án liên kế Lake View, cách The Global chỉ hơn...
      Đường 54, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Uông Giang Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 4 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đường số 49, P. Bình Trưng Đông, Q. 2 - khu dân cư Mười Mẫu.- DT đất: 100 mét vuông (520m).- DTXD: 300 mét vuông.- Hướng: Bắc.-...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      nhà phố đường số 64, P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 4.5 x 18m (CN 80m2).- Hiện trạng: nhà c4.- pháp lí: SHR.- Vị trí đẹp, trục chính, đường trước nhà 16m. Gần...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 900 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 900 m2 122,23 triệu/m2
      Hạ ngay 40 tỉ, bán ngay MT 378-380 Nguyễn Duy Trinh, 30x30m (896m2) giá mới chỉ 110 tỉ TlDT: 30x30m full thổ cư, sở hữu bề ngang cực kỳ khan hiếmĐang cho...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố An Phú, Q2.- DT 4mx20m.- Giá 13.5 tỉ bớt lộc.- Vị trí ngay công viên Cao Đức Lân, tiện di chuyển, thích hợp làm văn phòng hay ở.- Kết...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường lớn 18m, An Phú, Q2.- DT 4mx20m.- Giá 16 tỉ bớt lộc.- Vị trí cực đẹp, căn nhà phố riêng biệt nằm trong khu căn biệt thự cao...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Cao Đức Lân, P An Phú, Q2,- Dt 4 x20 đường rộng 18m, nhà gần công viên lớn tiện ích đầy đủ.- pháp lí sổ hồng riêng...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Bùi Tá Hán, P An Phú, Q2.- Dt 4x20m đường rộng 18m, nhà gần công viên lớn tiện ích đầy đủ.- pháp lí sổ hồng riêng...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 MT view sông đường Nguyễn Văn Hưởng, p. Thảo Điền Q. 2.DT: 8.7x8.8m (75.16m2).Kết cấu: Tòa nhà 3 MT, hầm, trệt, lững, 3 lầu sân thượng, có thang...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!