Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,56 tỷ tại Quận 11

      1.56 tỷ 82 m2 19,03 triệu/m2
      ĐC: 70 đường Lữ Gia, P15, Q11, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT: 82m- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,- Giá TT : 1 tỉ560- căn hộ góc nên rộng rãi...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Res 11, Q. 11, Đường Lạc Long Quân.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, nhà đẹp, thoáng mát, view đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi - fitness, siêu...
      Dự án Res 11, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư cao cấp The Flemington.- đc 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet, 96m, sổ hồng ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp The Flemington.- đc 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 96m,...
      Dự án The Flemington, 184 Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 87 m2 54,03 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Cần bán chung cư cao cấp Flemington, 87 mét vuông, 3 phòng ngủ, view cực thoáng mát đẹp, lầu trung nhà đẹp.- Tiện ích trong...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM.- Tiện ích: gym, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An ninh 2 lớp...

      Bán nhanh căn chung cư 87 m2, giá 5,75 tỷ tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 87 m2 66,1 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư THE FLEMINGTON Q. 11,có nội thất cơ bản,có suất đậu oto,an ninh,khu sầm uất,ngay trung tâm Q. 11dt 87m2,2n,2 toilet,sổ...
      Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  phòng vệ sinh.* Giá: 2.35 tỉ,...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hòa Bình - Quận 11, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Cắt lỗ, bán tòa căn nhà phố đường Hòa Bình, Q. 11, đối diện công viên Văn Hóa Đầm Sen.DT: 10x14m - công nhận 120 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  toilet.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* call ngay:...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, HCM.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An ninh 2 lớp...

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 5 phòng ngủ, 768 m2, giá 21 tỷ tại Quận 11

      21 tỷ 768 m2 27,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11, DT sàn: 383,29 mét vuông, sân vườn trên không 384,6 mét ...
      Dự án The EverRich I, 968 Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      The EverRich I.Giao lộ 3/2 và Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM.+ DT: 147 mét vuông, 3 PN, view cực đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế theo phong cách Châu...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận 11

      1.43 tỷ 87 m2 16,44 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Flemington 184 Lê Đại Hành, Q11:- DT 87 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 WC, đầy đủ nội thất.- Giá TT: 1tỉ430.- pháp lí rõ...
      The Flemington, 184, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 11

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Bán CC có SHR căn hộ chung cư Phú Thọ Q11.- DT: 65 mét vuông loại 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 650 tr,...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 11

      1.55 tỷ 76 m2 20,4 triệu/m2
      DT : 76m2Kết cấu : 2 PN , 2  phòng vệ sinhTiện ích xung quanh : hồ bơi , gym , siêu thị , chợ thuận tiện cho việc đi lại.....liên lạc trực tiếp ,...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Flemington - Đường Lê Đại Hành - Q. 11.- DT: 90m, 3 phòng ngủ, 2 toilet - giá 5 tỉ có SHR - căn hộ chung cư có hồ bơi...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP Tp TP.HCM.- DT 92m2, 3 PN...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!