Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán CC có SHR - căn hộ chung cư Phú Thọ Q11.- DT: 65m2 loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 toilet 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 600 tr, bớt lộc...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Nhà 2 mặt trước sau, có logia, thoáng mát, sạch sẽ ở ngay, đầy đủ bếp ga, tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, giường ngủ, tủ,... Khu an ninh, phù hợp gia đình có...
      319, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Thuận Việt (vị trí trung tâm Q. 11 thuận tiện di chuyển, MT đường lớn).- ĐC: 319 Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11, Tp. Sài Gòn.- DT: 87m2,...
      Thuận Việt, 319, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 87 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      87 tỷ 332 m2 262,05 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 58B, CX Lữ Gia, P15, Q11.-Ngang 7,8m - dài 38,6m, nở hậu 7,9m;(tổng chiều dài khuôn đất là 38,6m = nhà dài 25,95m + sân trước dài 9,2m + sân...
      58b, Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu chung cư 312 Lạc Long Quân, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 312 Lạc Long Quân.- căn hộ thang máy, tổng số tầng 13 tầng, 1 tằng hầm để xem, có công viên cây xanh rộng, siêu...
      Dự án Chung cư 312 Lạc Long Quân, Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Flemington. Q. 11. DT 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, full nt, giá: 4,5 tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ ...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh
      7
      Chủ Đầu Tư Ttc - Carillon 7 Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 11

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Bán CC có SHR - căn hộ Phú Thọ Q11.- DT: 65m2 loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 toilet 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 600 tr, bớt lộc vui vẻ 2...

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Cây Mai MT Nguyễn Thị Nhỏ ngay BV Chợ Rẫy khu làng ĐH.căn hộ góc 2 MT thoáng mát, nhà lầu 5, 2 thang máy,. 2 phòng ...
      Dự án Cây Mai, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,36 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      ĐC: 70 đường Lữ Gia, P15, Q11, TPTP.HCM.- DT: 82m.- 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá TT: 1 tỉ 360.- căn hộ góc nên rộng rãi yên tĩnh, view hướng mát...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 11

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Phú Thọ (có siêu thị Co. Op dưới tầng G rất tiện lợi).- ĐC: 9B Nguyễn Thị Nhỏ, P15, Q11, TPSài Gòn.- DT: 65 mét ...
      Chung cư Phú Thọ, 9B, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Chỉ 2.25 tỉ sở hữu ngay căn hộ Bình Thới, P. 8, Q. 11.* Chính chủ bán ngay chung cư - căn hộ Bình Thới, P. 8, Q. 11.* DT 68 mét vuông - gồm...
      Đường Bình Thới, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Tân Phước, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 75 m2 25,07 triệu/m2
      bán ngay chung cư Tân Phước Plaza Q. 11.DT: 75 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.Giá bán ngay 1Tỷ880 đã bao sang tên công chứng.Chủ để lại nội thất như...
      Dự án Tân Phước Plaza, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Flemington, Q. 11, nhà rộng, thoáng.- Tọa lạc tại Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM. chung cư The Flemington...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 11

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Res 11.- đc: 203 Lạc Long Quân, P. 3 Q. 11, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 72m2 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: 5...
      Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 5 phòng ngủ, 768 m2, giá 20 tỷ tại Quận 11

      20 tỷ 768 m2 26,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11, DT: 768m2, 1 trệt 1 lầu, 5 PN, 6  toilet, tặng nội thất luxury,...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Thuận việt Q. 11- đc căn hộ chung cư: 315 Lý thường kiệt, P.15, Q.11- DT căn hộ chung cư: 90 mét vuông...
      Thuận Việt, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Đường Thuận Việt - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 90 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2  toilet, căn hộ góc.- tòa căn hộ A, tầng thấp, thoáng mát, view đẹp.- Phòng khách &...
      Dự án Thuận Việt, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu chung cư 312 Lạc Long Quân, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 11

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư SHR Q. 11.312 Lạc Long Quân, Q. 11.căn hộ chung cư đã có SHR, sở hữu lâu dài.DT 65m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!