Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Park Avenue, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 11

      7.6 tỷ 98 m2 77,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm The Park Avenue Novaland. MT đường 3/2, Q. 11. Gần sân vận động Phú Thọ.+ Chiều ca0 32 tầng;+ Một tầng có 14 căn. 6 thang máy.+...
      Dự án The Park Avenue, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh chung cư The Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11.- chung cư 97m2, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, rộng thoáng mát, nhà...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP TP.HCM.- DT 92 mét vuông, 3...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 11

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Res 11 đường Lạc Long Quân Q. 11.- DT: 75 mét vuông, thiết kế 2PN, nhà đẹp view cao thoáng mát.- Tiện ích có đủ như...
      Dự án Res 11, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Tôn Thất Hiệp - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      nội thất luxury - 4 TẦNG BTCT 4  phòng ngủ LỚN - SÂN THƯỢNG - HẺM 3.5m - Giá : 7,9 tỉ thỏa thuận. Một đời chủ - MTG/MG.- 49m²(3,7x12.1m nở hậu...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh
      S
      Vũ Đức Nhã Nhà Phố Sg Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Phú Thọ, Q. 11, DT: 70m2, nhà sạch sẽ, thoáng mát, bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2 WC.* Giá: 2.35 tỉ, có sổ.* L/H: 0909...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97 mét vuông, 2 PN...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Hoa Sen - Lotus Apartment, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 68 m2 43,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hoa Sen Lotus Đ/C 262/20 Lạc Long Quân P. 10 Q. 11, DT 68m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, lầu cao, nhà đẹp, view thoáng mát, giá...
      Dự án Lotus Apartment, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,72 tỷ tại Quận 11

      2.72 tỷ 65 m2 41,85 triệu/m2
      Bán CC có sổ hồng riêng căn hộ Phú Thọ Q11.- DT: 65 mét vuông loại 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 720 tr,...

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn, 2 toilet,...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn,...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 11

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      Cần xoay tiền để mua nhà mặt tiền nên bán nhanh chung cư cao cấp The Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11.- DT: 116m2.- Kết cấu: 3 PN, 2 toilet, 1...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 70 m2 20,43 triệu/m2
      bán nhanh CH CC Flemington, Q. 11.Bao gồm: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.full nội thất tầng trung.Khu vực thuận tiện di chuyển, có khuôn...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 11

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      * Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các Q. huyện.* Gần các trường học, BV, TTTM sầm uất.* Tiện ích:...
      Dự án The EverRich I, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Flemington, Q. 11.- DT: 80m, 2 PN, nhà đẹp, view mát thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - fitness tầng 5, siêu thị lotter...- Giá: 1TY7GẦN...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 11

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán chung cư view hồ bơi, thiết kế 3 phòng ngủ, đã có SHR vĩnh viễn.NH hỗ trợ vay.Vị trị trung tâm gần trường học, siêu thị,...

      Bán gấp căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 11

      5.6 tỷ 87 m2 64,37 triệu/m2
      Cần Bán chung cư Flemington, Q. 11. Vị trí: Khu B lầu 4.Toà nhà The Flemington, 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.Kết cấu: 87m2- 3 PN - NỘI THẤT CƠ BẢN ĐÃ CÓ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      - Gần vòng xoay Đầm Sen.- DT: 65.6 mét vuông.- Cấu trúc: căn hộ góc, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp. Nhà đẹp. Hướng logia TN.- căn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!