Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 147 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 147 m2 316,33 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ MT Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 7 x 21m.- Kết cấu: Hầm, 6 tầng, có 21 phòng, thuận tiện KD căn hộ dịch vụ cao cấp,...
      99 Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 15 tầng, 508 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 508 m2 2,31 triệu/m2
      Toà Building Anh Minh: 56 Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.- DT: 19 x 26m, CN: 508  mét vuông.- DT sàn: 4.290,35  mét vuông.- Kết cấu: 2 hầm 15...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng view sông + vị trí đẹp. Size ngang lớn.Số 77 Hoàng Sa, đường 2 chiều rộng thoáng, P. Đa Kao, Q. 1.- Căn kế góc.- Vị trí giao thông thuận lợi các...
      Số 77, Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 512 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 512 m2 2,15 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay MT 140 Lý Tự Trọng P. Bến Nghé Q. 1. Khu vực chuyên KD hotel, nhà hàng.- Hiện có hơn 128 phòng đang KD.- DT 16mx32m, 1 hầm, 12 lầu (DTKV...
      140, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 56 m2 535,72 triệu/m2
      Một bất động sản đạt tiêu chí đáng tiền:1. Size ngang 5m, trên con đường huyết mạch Nguyễn Văn Cừ, ngay Q. 1.2. Nhà mới, có 6 tầng, có thiết kế hiện đại,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố đường Trần Đình Xu P. Cầu Kho Q. 1.- DT 8.5m x 19.5m.- Công nhận 147.9 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt - 3 lầu.- hợp đồngT...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 51,9 tỷ

      51.9 tỷ 88 m2 589,78 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Thái Bình, Q1, 8 tầng, 506m2 sàn SD, thang máy, giá 51,9 tỉ.- Vị trí: P. Nguyễn Thái Bình, Q1.- DT: 4 x 20 x 8 tầng (88m2 đất).- Sổ vuông ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Nhà kết cấu 2 tầng. Góc 2 MT đường thương hiệu Nguyễn Trãi, Q. 1.DT: 48,3 mét vuông. Góc 2MT, size ngang 4,3m x 12m.HĐT: 2000.Giá mở bán 26 tỉ.liên ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      bất động sản hàng hiệu MT Nguyễn Trãi, Q. 1 giá mềm trong phân khúc 3x tỉ.- Nhà đẹp MT Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 60,5m2. 4m x 17,5m.- KC: 4 tầng. Trệt + 3...

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 66 tỷ

      66 tỷ 110 m2 600 triệu/m2
      * Chính chủ bán tòa ngôi nhà phố Nguyễn Công Trứ P. Nguyễn Thái Bình Q. 1.- DT 6m x 22m.- Công nhận 110 mét vuông.- Kết cấu hầm - 9 tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 161 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 71 tỷ

      71 tỷ 161 m2 441 triệu/m2
      Siêu phẩmChủ hạ giá 80tỉ xuống 71tỉ trong 2 tuần bán ngay 375-377 Nguyễn Công Trứ, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Sài GònDT: 161 m full ODTHiện trạng: Đất trống...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 162 tỷ

      162 tỷ 150 m2 1080 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, nhà thật giá thật, cam kết 100 phần trăm giao dịch.Góc 2 MT Lê Thánh Tôn ngay Nguyễn Huệ, Bến Nghé Q1.DT: 10x15m, hợp đồngT...
      39, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      TS xứng đáng từng xu, bờ kè đẹp hơn tất cả.MT Hoàng Sa P. Đa Kao Q. 1:DT: 4,5 x 14m. Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng.Vị trí điểm 10, đầy đủ công năng full...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Giảm giá từ 35 tỉ còn 32 tỉ.Cần tiền bán ngay nhà 2 MT 52 Nguyễn Cư Trinh, Phạm Ngũ Lão, Q. 1.Đường lớn 2 chiều, xe lưu thông sầm uất, thích hợp làm văn...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 27 tỷ

      27 tỷ 90 m2 300 triệu/m2
      Bán Toà căn nhà phố ngay Nguyễn Thị Minh Khai P. Bến Thành Q. 1- DT: 5m x 18m - Kết cấu: 7 Tầng- Thang Máy- Có 6 vệ sinh, 1 khách, tiếp tân, 1 tầng họp, 3...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 69 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 69 m2 420,29 triệu/m2
      ngôi nhà phố Hai Bà Trưng P. Tân Định Q1.+ DT 4x18m, DTCN 69m2.+ Nhà 1 trệt 2 lầu, tiện xây mới.+ Giá phù hợp thuận lợi cho KH.+ Vị trí trung tâm gần...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 229 m2, mặt tiền 80m tại Đường Lê Lợi - Quận 1, giá 450 tỷ

      450 tỷ 229 m2 1965,07 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - TRUNG TÂM SAIGONBán nhà phố đường Lê Lợi, P. Bến Nghé , Q. 1, HCM (ngay góc đương thương mại cao cấp với NKKN, Pasteur ) DT: 7,7m ( nở hậu...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia nhà mặt tiền trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!