Thông tin mô tả
- Chủ Từ Nước Ngoài Về mấy tháng để bán nhà, chia cho anh em Họ Hàng.
- Vị trí ngay cạnh Bộ chỉ huy bộ đội biên phòng TP
- Sổ đang cất két,
- Giá 62
-
Giá: 62 Tỷ
Diện tích: 353 m2
Giá/m2: 175,64 Triệu/m2
950418
Mua bán
- Vị trí ngay cạnh Bộ chỉ huy bộ đội biên phòng TP
- Sổ đang cất két,
- Giá 62
-
Văn Hữu Viên
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2
số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM
3,47 tỷ
81 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,3 tỷ
46 m2