Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 107 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 107 m2 233,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi 5m Nguyễn Thị Minh Khai, Q. 1. Giá 25 tỉ TL. L/H: 0932 723 *** Tammy (Chuyên bất động sản Trung Tâm).+ Khu dân...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 110 m2 153,64 triệu/m2
      call ngay Thiện Đồng 0913 620 *** để xem nhà ngay và luôn. Chỉ 16,9 tỉ TL.DT: 8,2 x 16m - DTCN =110 m - Kết cấu 2 tầng.- Khu yên tĩnh, văn minh, dân trí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 102 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 102 m2 196,08 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Khánh Dư - Tân Định - Quận 1, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 128 m2 178,91 triệu/m2
      Duy nhất ở Tân Định Q1, bề ngang 8m, HXT sang trọng khu Trần Nhật Duật - Trần Khánh Dư. * liên hệ ngay Bách Chiến 0886 149 *** để xem nhà và làm việc...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Nhà DT 72,6m2.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu + sân thượng.- hẻm ô tô 5m, oto vào thoải mái.- Nhà đc 4 PN, 4  toilet, 1 phòng bếp, 1 phòng khách.- Cách...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 45 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Ngũ Lão Q. 1 TpThành phố Hồ Chí Minh.DT: 3m5x13m, 45 mét vuông giá 9tỷ5, còn trực tiếp thỏa thuận với chính chủ.Kết cấu: nhà ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 45 m2 322,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng. Làm việc chính chủ - không qua trung gian - gọi ngay làm...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 63 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      Nhà mới đẹp - tặng nội thất.- Giá: (thiện chí thỏa thuận).- SHR chính chủ.- DT: 4x16 (63m2) vuông vứt.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng (4 phòng ...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 110 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản ngôi ...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 22 m2 211,37 triệu/m2
      Siêu phẩm có 1 0 2 tại trung tâm Q. 1 - Trần Đình Xu - oto ngủ trong nhà - 4 tầng - 63.8 mét vuông - 4.65tỉ.- Mô tả:+ chính chủ cần bán ngôi nhà Trần...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 21 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 21 m2 221,43 triệu/m2
      Trần Đình Xu Q1 - oto ngủ trong nhà - 4 tầng - 63.8 mét vuông SD - 4.65tỉ.- Mô tả:+ Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà Trần Đình Xu Q1 oto ngủ trong nhà...

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - contact làm...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 24 m2
      - Nhà hẻm 1/ đường Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1.- Nhà DT 24,1m2.- Có 1 gian bếp, 1 phòng khách, 2 WC, 2 PN.- Nhà thông đường Đặng Dung, cách Hoàng Sa...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Giá 3ty580.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kết cấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 phòng vệ sinh.Ngang 3,52m dài 9,4m DTCN 24,3m2 - Sàn 48,6m2.Có sân...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 90 m2 tại Đường Lý Văn Phức - Tân Định - Quận 1, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Nhà chưa qua đầu tư, có DT khủng tọa lạc ngay khu vực trung tâm Tân Định, Q. 1.Khu dân trí cao, nhiều cơ quan nhà nước, NH, văn phòng. Yên tâm định cư lâu...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 110 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ cao cấp ngay Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 6m x 20m. CN: 106m2.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng.- Hiện trạng: 16 căn hộ ...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm trung tâm Q1 đường Mạc Đỉnh Chi và Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q. 1.một căn duy nhất cực VIP toạ lạc trên đường Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q1. hẻm ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 95 m2 321,06 triệu/m2
      Bán đất Lê Thánh Tôn, hẻm xe hơi tặng nhà cấp 4, 95 mét vuông, dài 22m, giá 30,5 tỉ.Vị trí: Lê Thánh Tôn, P Bến Thành, Q1.- DT: 4,4 x 22m, nhà c4...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!