Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 0 m2
      Q. 1 31.5 tỉ.Bán nhà phố đường Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.+ Kích thước: 4.5m x 15m.- DT đất: 67.8m2.+ Hiện trạng: 1 trệt, lửng, 2 lầu, ST: Gồm...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Cầu Kho - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 64 m2 281,25 triệu/m2
      Giảm 6 tỉ còn 18 tỉ bán nhà 5 tầng MT Nguyễn Văn Cừ 4x16m 300m2 sàn hợp đồngT 540 tr/năm.Tại sao nên chọn mua ngay.hợp đồng thuê tốt trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 239 tỷ

      239 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.- DT 12 x 36m.- DT khu viên 400,2m.- Kết cấu nhà 2 tầng cũ.- Khu phố xây dựng giấy phép xây ...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 170 m2 470,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường Lê Thị Hồng Gấm, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1.Tuyến đường tập trung nhiều NH, tòa nhà văn phòng, hotel, cách chợ Bến Thành...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 252 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 165 tỷ

      165 tỷ 252 m2 654,77 triệu/m2
      MT đường Lý Tự Trọng P. Bến Nghé vị trí siêu đẹp, kế góc Cách Mạng Tháng 8, DT 12 x 21m giá 165 tỉ. Tốt nhất thị trường.
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1.Khuông đất vuông vắn - không lỗi phong thủy - Vị trí đẹp nhất đường Hai Bà Trưng.2. DT: 4m x...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 116 m2 73,28 triệu/m2
      - căn hộ chung cư trung tâm Q. 1 MT Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1.- Đã có sổ hồng riêng lâu dài Q. 1 (hàng hiếm vì Q. 1 không còn triển khai căn hộ ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 95 m2 81,06 triệu/m2
      contact phòng kinh doanh L/H: 0769 363 *** - Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án chính xác từ chủ đầu tư Capitaland.Cơ hội hấp dẫn không nên bỏ qua...

      Bán lô đất sổ riêng 1 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1 m2 1800 triệu/m2
      Dự Án MT 23 Lý Tự Trọng góc 2 MT đường. Dự án đã có đầy đủ thông tin giấy tờ để có thể khởi công xây dựng. Nay muốn sang nhượng lại 100 phần trăm CP....
      23, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Tài chính nhỏ có hộ khẩu Q. 1, vị trí đắc địa, gần công viên Lê Văn Tám, gần Đài Truyền Hình, Gần các Cơ Quan Bộ Nghành, TP Và Trung Ương.Kết cấu 2 tầng, 2...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 135 m2 220,75 triệu/m2
      Mô tả:- Dt: 135m2 (MT ngang 11.5m Nở hậu 27.5m x 7.5m).- Cho thuê dòng tiền 140 tr /1 tháng.- Hiện trạng: MT ngang 11.5m rộng rãi KD siêu đỉnh + 1 nhà BTCT...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 112 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm...

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 100 m2 750 triệu/m2
      Bán building MT phố tài chính P. Nguyễn Thái Bình Q. 1, DTCN 5mx20m hầm 9 tầng thang máy. giá: 75 tỉ có thỏa thuận.Gọi Mr. Hoàng 0898 152 *** thỏa thuận...
      1xx Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 63 tỷ

      63 tỷ 79 m2 797,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4m x 20m.- CN 79m2.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường Nguyễn Trãi...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 250 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 250 m2 260 triệu/m2
      call ngay: 0925 324 *** Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm.Nhà ở Nguyễn Thị Minh Khai, Đa Kao, Q1.- DT: 12 x 20m (CN: 250 mét ...
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 34 m2 91,18 triệu/m2
      Cần bán chung cư Soho Residence, 100 Cô Giang, Trung tâm Q. 1.DT: 34m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh,giá: 3,1 tỉ.* hotline: 0933 330 ***, xin...
      Soho Residence, 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 19 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 121 m2 157,03 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư vin Golden River Bason.DT: 121 mét vuông, 3 PN, 2 toilet.đầy đủ nội thất như ảnh SHR cầm tay.Giá: 19 tỉ (giá mềm...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!