Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Nghé - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 200 m2 550 triệu/m2
      sang nhượng tòa nhà vp cách mt Lê Duẩn - Đinh Tiên Hoàng - Nguyễn Thị Minh Khai, Bến Nghé, Q. 1 - 1 kilomet. Hầm 9 tầng. hợp đồng 420tr/th. Giá 110...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 380 tỷ

      380 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Nguyễn Du Q. 1 ngay đối diện nhà thờ Đức Bà hợp đồngT 450tr bán 380 tỉ TL.- DT: 364,2 mét vuông 14x30m, 1 hầm 1 trệt 4 lầu.- giá thuê...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 220 m2, giá 118 tỷ tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      118 tỷ 220 m2 536,37 triệu/m2
      căn biệt thự kiến trúc hiện đại thuôc hẻm xe hơi 38/Trần khắc Chân P.Tân Định,Q1,DT:13m x 20m (dtcn 220 mét vuông)DT sàn: 820  mét vuông,Kết...
      38/ Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      Q
      Dương Mạnh Thường Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 239 m2, giá 125 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 239 m2 523,02 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà căn biệt thự MT đường Thạch Thị Thanh P.Tân Định Q. 1,vị trí kế bên CV Lê Văn Tám,DT 10x24 kết cấu trệt 3 lầu,nhà đẹp nội thất sang...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      Q
      Dương Mạnh Thường Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự 6 tầng, 225 m2, giá 179 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      179 tỷ 225 m2 795,56 triệu/m2
      căn biệt thự vin Golden River Ba Son, số 2 đường Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1.một căn giá mềm nhất hiện tại. căn biệt thự song lập Victoria...
      Vinhomes Golden River Ba Son, số 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 108 m2 99,08 triệu/m2
      Cơ Hội sở hữu chung cư full NT Q. 1 - CK 40 phần trăm - 2 phòng ngủ/10 tỉ - 3 phòng ngủ/11 tỉRất hiếm có dòng cao cấp nào ở khu vực trung...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 76 m2 64,48 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư cao cấp Indochina Park Tower, Số 04 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1. Kế bên kho bạc nhà nước Q. 1- Đã có sổ hồng riêng chính chủ...
      Dự án Indochina Park Tower, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 74 m2 114,87 triệu/m2
      - đc: 2 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q1.- DT: 74m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia hướng Đông Bắc thoáng mát view nhìn xéo sông, thảo cầm...
      Vinhomes Golden River Ba Son, 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 74 m2 94,6 triệu/m2
      - Đia chỉ: 2 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 74m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view sông, landmak81.- Nội thất hoàn...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 10,4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 94 m2 110,64 triệu/m2
      CĐT Capitaland tung chính sách ưu đãi đặc biệt chỉ 1 tới 29/12/2023.+ CK khủng lên đến 40 phần trăm hỗ trợ cho thuê tối đa tới 6 năm, giá thuê 44,522...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 12 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 79 m2 151,9 triệu/m2
      - đc: 02 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé Q. 1.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet/ 79 mét vuông full NT cao cấp- giá: 12 tỉ bao SHR- pháp lí: SHR...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 11 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      DUY NHẤT 2 phòng ngủ 80m² LAYOUT ĐẸP NHẤT DỰ ÁN , VÒNG CUNG VIEW LANDMARK 81 . CK LÊN ĐẾN 1 TỈ . GIÁ CHỈ CÒN 11 TỈ Công ty độc quyền NHIỀU CĂN giá ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 94 m2 95,75 triệu/m2
      CĐT Capitaland chiết khẩu 40 phần trăm và tặng nội thất đầy đủ cho những căn hộ chung cư cuối cùng tại dự án Zenity Q1sp và giá đã bao gồm thuế ...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 8 tỷ tại Phường Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 68 m2 117,65 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ 500tr chung cư vin Golden river- Đia chỉ: 2 Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, TP. Tp HCM.- DT: 68m2 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 94 m2 106,39 triệu/m2
      CĐT Capitaland chiết khẩu 40 phần trăm và tặng đầy đủ nội thất cho những căn hộ chung cư cuối cùng tại dự án Zenity Q1 - 0945 899 ***.sp và giá...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 10,4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 94 m2 110,64 triệu/m2
      chung cư cao cấp chuẩn 5* theo tiêu chuẩn Singapore.- Tặng gói nội thất đầy đủ từ A - Z cao cấp giá trị từ 500 tr - 1 tỉ. (Bao gồm: TV, tủ lạnh, máy...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 95 m2 631,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Trãi P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 5m x 19m.- Công nhận 95 mét vuông.- Hiện trang 2 tầng nhà đẹp có thể ở ngay.- hợp ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1, gần cầu Hoàng Hoa Thám.- DT: 30 mét vuông (3,6 x 8,2m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!