Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 160 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 160 m2 625 triệu/m2
      Cần giao dịch căn nhà mặt tiền đường Calmette, phường Nguyễn Thái Bình, quận 1.Vị trí cực kỳ tốt, ngay dự án One Central sắp đi vào...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 69 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 69 m2 579,72 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu khan hiếm góc 3 MT Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 4.5m x 17m.- Công nhận 69 mét vuông.- Kết cấu Trệt lửng 4 lầu.- hợp ...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 182 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Quận 1, giá 87 tỷ

      87 tỷ 182 m2 478,03 triệu/m2
      Ngộp! bán nhanh tòa nhà 6 tầng Lê Thị Hồng Gấm, P Bến Thành, Q. 1.- Ngay đoạn đầu đường Calmete, đoan giao với Trần Hưng Đạo, trực diện cổng Bitexco 2 siêu...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Du - Quận 1, giá 221 tỷ

      221 tỷ 360 m2 613,89 triệu/m2
      Giảm 51 tỉ bán nhà hầm 5 tầng 12m x 30m MT Nguyễn Du đang cho thuê 630tr/tháng.- DT 12 x30m. (vuông vắn không lỗi phong thủy).- Kết cấu: Hầm + lửng + 4...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Thái Văn Lung - Quận 1, giá 92 tỷ

      92 tỷ 125 m2 736 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố khu Thái Văn Lung P. Bến Nghé Q. 1.- DT 5m x 25m.- Công nhận đủ 125m.- Kết cấu 5 tầng.- hợp đồngT 300 tr/tháng.- Vị trí KD...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bến Nghé - Quận 1, giá 83 tỷ

      83 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh còn 83 tỉ MT Hồ Tùng Mậu Q1 đối diện Bitexco 4.1x37m 3 tầng L/H 0971 829 ***.Cô Hà cần bán bớt TS để cho con cháu:- DT: 4.1 x 37m.- DTSD 450m2,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 72 m2 298,62 triệu/m2
      + Hãy liên hệ: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Đường Thái Văn Lung - Quận 1, giá 92 tỷ

      92 tỷ 125 m2 736 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố khu Thái Văn Lung P. Bến Nghé Q. 1.- DT 5m x 25m.- Công nhận đủ 125m2.- Kết cấu 5 tầng.- hợp đồngT 300 tr/tháng.- Vị trí KD siêu đẹp...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 121 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 121 m2 194,22 triệu/m2
      Cực kì hiếm có! MT Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1.Khu vực sang trọng, con đường thương hiệu thời trang, tòa nhà văn phòng, NH, siêu thị,...call ngay: 0917 457...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 30 m2, giá 2 tỷ tại Phường Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư ngay trung tâm Q1 chỉ 2 tỉ.- Khúc đường sầm uất đối diện New World Hotel và cách ngã 6 Phù Đổng 50m đi bộ.- Nhà...
      Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 69 m2 105,8 triệu/m2
      Thông tin chi tiết a/c liên lạc em trực tiếp em nhé ạ.căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 69m2.Giá sốc 7 tỉ 3 bao hết.
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,96 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.97 tỷ 117 m2 85,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp chuẩn Singapore 3 PN ngay trung tâm Q. 1 từ CĐT hàng đầu thị trường Capitaland.- DT: 117m2, layout căn hộ góc vuông vắn,...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      vin Golden River - liên hệ Chủ ĐT: 0902 667 ***: Là dự án phức hợp đẳng cấp 5* gồm văn phòng dịch vụ, hotel, căn biệt thự, căn hộ chung cư siêu cao...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Bắc, giá 8,61 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.61 tỷ 68 m2 126,62 triệu/m2
      TOP 3 chung cư vin GOLDEN RIVER giá mềm NHẤT GIỎ HÀNGphòng kinh doanh gửi AC 3 chung cư vin Golden River giá mềm nhất hiện tại và chính sách bán ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 74 m2 101,36 triệu/m2
      Hiếm lắm mới có deal hay như này, cô chú anh/chị nằm trong 2 trường hợp dưới xin hãy tham khảo :Cặp đôi bạn thân từ nhỏ đều đã yên bề gia thất, giờ muốn rủ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 30 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      CĐT Capitaland chiết khẩu 40 phần trăm và tặng đầy đủ nội thất cho những căn hộ chung cư cuối cùng tại dự án Zenity Q1 - 0945 899 ***.sp và giá...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 52 m2 58,85 triệu/m2
      + Đường Trần Hưng Đạo - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1+ DT: 52,2 mét vuông (4,5Mx11,6M)+ giá: 3Tỷ060 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 3 PN - 3...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 37 m2 232,44 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, P Đa Kao, Q1.DT: 3,5m x 11m x 5 tấm (37m2).Giá: 8,6 tỉ (thỏa thuận).+ Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng, BTCT, gồm 3  phòng ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!