Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 18,77 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18.78 tỷ 63 m2 298 triệu/m2
      Vị trí ngay cảng Ba Son, nơi địa thế bậc nhất Tp Thành phố Hồ Chí Minh, trung tâm hành chính đầu não, nơi hội tụ tin hoa của TP trực thuộc trung ương...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 35 m2, giá 5 tr tại Đường Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 triệu 35 m2 0,15 triệu/m2
      Sale Sập Sàn Tháng 1 Hệ Thống chung cư Các Dạng Phòng Đồng Giá 5 tr Tại Q. 1 Vị Trí: Phạm Ngũ Lão, Q. 1 Gần Phố bùi viện, CV 23/9, Chợ Bến Thành, Cầu Ông...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - đc: 02, Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1- Tầng trung, view thoáng đẹp- Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh full NT- giá: 5 tỉ bao SHR-...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      - Lấy ý tưởng từ Manhattan New York.- chung cư hạng sang tạo trung tâm HCM Xưa;- Trái tim vàng của nước Mỹ.- Thành đạt và đại diện cuộc sống phồn vinh.-...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 11,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.6 tỷ 75 m2 154,67 triệu/m2
      Gia đình xuất cảnh cần bán nhanh căn hộ chung cư The Marq:- Vị trí: 29B Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1. Khu vực sang trọng, gần lãnh sự quán Mỹ,...
      The Marq, 29B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 11,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 0 m2
      Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng đầu năm mới 2024: CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ ...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 28 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 145 m2 193,11 triệu/m2
      Chủ ngộp Bank cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ The MarQ - View ôm trọn TP - Giá cực tốt để đầu tư.Thông tin căn hộ chung cư:- 4 phòng ngủ -...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 19,79 tỷ

      19.79 tỷ 0 m2
      Cô chú gửi bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi Trần Đình Xu, P. Cầu Kho Q. 1.Nhà BTCT 3 lầu 3 phòng ngủ 5 toilet.Đường trước nhà 6m, thông ra võ văn...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Lương Hữu Khánh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí :- Hẻm 1/ Lương Hữu Khánh, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1 - Nhà Sát các. MT Q. 1 - Vị trí cực kỳ đất địa và hiếm - Mô tả :- DT: 50,6 mét vuông ( 4,6 x...
      Đường Lương Hữu Khánh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi 8m. Đường Trần Hưng Đạo Q. 1.DT đất: Ngang 5,7x16m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 3 lầu mới.Đường trước nhà 8m. xe hơi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Lê Lai - Bến Thành - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 51 m2 343,14 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà Bến Thành Q. 1.DT: 3,9x12,8m.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu + sân thượng.Giá: 17,5 tỉ thỏa thuận với khách thiện chí.
      Đường Lê Lai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Thị Thanh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 56 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà đường trước nhà 8m ngay Thạch Thị Thanh vs Huyền Quang.Dt: 4x14.Hiện trạng: 1 trệt, 4 tầng, st.Đang có HĐ: 80tr/th.Trước nhà có công viên lớn...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 147 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 147 m2 312,93 triệu/m2
      Bán nhà góc MT ngay Trần Hưng Đạo Q. 1 .8,1x21,6m2 vuông vắn giá 46 tỉ 4 tầng , TS chính chủ cực khan hiếm , chúng tôi cần bán nhanh trước tết âm lịch ....

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Võ Văn Kiệt - Cầu Kho - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Cần bán ngay Nhà Hẻm Võ Văn Kiệt, P.Cầu Kho, Q1Miêu tả vị trí: căn cóc 2 MT hẻm, cách chợ Bến Thành 1,6 kilomet; cách Phố đi bộ Nguyễn Huệ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 79 triệu

      79 triệu 140 m2 0,57 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Nguyễn Thị Minh Khai P.Bến Thành Q. 1, Hồ Chí Minh - DT 7x20- Gồm 1 hầm, 1 trệt, 7 lầu - Hiện đang cho thuê làm thẩm mỹ viện 9000$ /...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 162 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 62 tỷ

      62 tỷ 162 m2 382,72 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Góc 2 MT Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 8 x 27m CN 162 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 7 tầng + thang máy.- HĐ thuê: 350...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 12 tầng, 1 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - Quận 1, giá 900 tỷ

      900 tỷ 1 m2 900000 triệu/m2
      KHÁCH SẠN 4 SAO CHUẨN LUXURY CẦN BÁN VỊ TRÍ: MẶT TIỀN PHƯỜNG BẾN THÀNH, Q1DT: 1000 m² HIỆN TRẠNG: 1 HẦM + 12 TẦNGTỔNG SÀN: 7,200 m²SỐ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Thái Văn Lung - Quận 1, giá 92 tỷ

      92 tỷ 125 m2 736 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố khu Thái Văn Lung P. Bến Nghé Q. 1.- DT 5m x 25m.- Công nhận đủ 125 mét vuông.- Kết cấu 5 tầng.- hợp đồngT 300 tr/tháng.-...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!