Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, giá 561,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      561.3 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự bờ sông vin Bason Q. 1, view sông trực diện với DT khuôn viên đất 437,5 mét vuông đất, còn có thể đc sử dụng để KD thương mại, làm...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 16,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 121 m2 136,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư vin Golden River - Bason 3 phòng ngủ vòng cung Bitexco 121 mét vuông giá chỉ gần 19 tỉ sổ hồng riêng cầm tay...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay toà ngôi nhà phố Đinh Tiên Hoàng Q. 1.- DT: 8 x 30m.- Tổng diện tích sử dụng Gần 2.000m2 sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.- hợp đồng...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 175 m2 tại Đường Nguyễn Huệ - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 175 m2 857,15 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1. DT: 18x20, công nhận 340m, giá 180tỉ.Bán căn nhà phố Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1. DT: 20x30, công...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      Siêu vị trí MT P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.- DT: 10mx20m, CN 200m2.- Kết cấu: 4 tầng.Xây dựng mới 12 tầng.- Ngay chợ Bến Thành, nhà ga Metro, siêu dự án One...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 94 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 94 m2 372,35 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay MT Trần Hưng Đạo - khu vực trung tâm Q. 1 KD sầm uất đầy đủ ngành nghề, giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích.- DT: 7 x 15m, CN...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 35 tỷ tại Đường Đồng Khởi - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 162 m2 216,05 triệu/m2
      Bán giá rẻ căn hộ chung cư Vincom Center đường Đồng Khởi, Lê Thánh Tôn và Lý Tự Trọng, Q. 1.DT 162m2, 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất đẹp, tặng toàn bộ đồ điện...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Đường Đồng Khởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, hướng Đông, giá 11,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 95 m2 121,06 triệu/m2
      Q1 - Một sp đầy tâm huyết & chất lượng của chủ đầu tư Capitaland (Singapore) TT nhanh 100 phần trăm nhận nhà ở ngayTẶNG GÓI nội thất đầy đủ - chỉ...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 70 m2 101,43 triệu/m2
      E Thơm xin cập nhật giỏ hàng vin Bason giá siêu mềm nhất T12/2023.- Cam kết giá thật, giỏ hàng mới mỗi ngày (gọi ngay 0901 362 ***- Loại OT (đc đăng kí...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 115 m2 91,31 triệu/m2
      Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng duy nhất tới 29/12/2023: CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn ...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 0 m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Soho Residence tầng cao thoáng mát.DT: 49.7m2 thiết kế 2 PN, phòng khách và 1  nhà vệ sinh. Nhà trống.bán ngay...
      Dự án Soho Residence, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 10 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 116 m2 86,21 triệu/m2
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 96 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 96 m2 96,88 triệu/m2
      Zenity Q. 1 giá khoảng96tr/ mét vuông.* Cùng là vị trí Q. 1 nhưng so với những người anh em như: The MarQ, Grand Marina Saigon, vin Bason, Lancaster...

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      CĐT Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng duy nhất tới 29/12/2023:CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ -...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Chủ Đầu Tư Capitaland Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Mua bán trực tiếp CĐT Capitaland ( Singapore) nổi tiếng Châu Á và đã phát triển nhiều dự án cao cấp tại TP. Thành phố Hồ Chí Minh như: Feliz en Vista,...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 165 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 165 m2 212,13 triệu/m2
      Vincom Đồng Khởi (đã có sổ rồi):- 4 phòng ngủ 188m2 giá 39 tỉ.- 3 phòng ngủ 165m2 giá 35 tỉ.- 2 phòng ngủ 144m2 giá 27 tỉ.anh chị gọi...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 29,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 145 m2 203,45 triệu/m2
      Cần bán căn 4 phòng ngủ The MarQ - View ôm trọn TP - Giá cực tốt để đầu tư.Thông tin căn hộ chung cư:- 4 phòng ngủ - 4 toilet.- DT:...
      The Marq, 24B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!