Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 165 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 165 m2 212,13 triệu/m2
      Chính chủ làm giá mềm nhất bán ngay chung cư Vincom Đồng Khởi Q. 1 3 phòng ngủ nội thất rất xịn, giá 35 tỉ có sổ. 0901 362 ***.DT: 165m2 -...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 86 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 86 m2 197,68 triệu/m2
      Đi định cư cần bán nhanh ngôi nhà 4 tầng Trần Nhật Duật Q1.Cần bán nhanh ngôi nhà Trần Nhật Duật giá rẻ hơn thị trường và còn thỏa thuận với khách mua...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Bùi Viện 12 tỉ, 5*19m. DT 86 mét vuông. Giá 12 tỉ.Bán nhà 4 tầng đường Bùi Viện giá 12 tỉ, ngộp cần bán nhanh 12 tỉ.Bán nhà đường Bùi...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí chính chủ.Hãy gọi: 0925 049 *** Cao Tâm (xem nhà và sổ thực tế).Khu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      "- Hãy LH: O92 532 44 98 . BẢO TRÂN THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100 phần trăm + Nhà Mạc Đỉnh Chi. Đakao.Q1. + DT: 4 x 16 ( vuông vắn - CN: 60 mét ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 8 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ký Con - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi Đ. Ký Con, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1 - CN: 71.6 mét vuông - Hầm 8 Tầng Thang máy.- DT công nhận 71.6 mét vuông.- Kết...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 56 m2 142,68 triệu/m2
      Nhà ngon - bao đầu tư - chủ gấp bán giảm 1 tỉ - rất là ngon.- Q. 1 - phố tây - 56 mét vuông công nhận đủ (4m x 13m) - 2 tầng cũ tiện xây mới - 7.99...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Giảm sốc 800 tr. Giá chào mới 8 tỉ, chủ hết hạn visa.Q. 1 phố tây, phố tây - 56m2 công nhận đủ (4m x 14m) - 2 tầng cũ tiện xây mới - 8 tỉ.+ Phạm Ngũ Lão, P....

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 100 m2 750 triệu/m2
      ngôi nhà phố Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q. 1- DT: 5m x 20m vuông vắn có hẻm hông đẹp- Kết cấu: 5 Tầng- HĐ thuê: 130tr/tháng- Giá:75 tỉ TL cho khách...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 490 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 165 tỷ

      165 tỷ 490 m2 336,74 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Bán căn nhà phố Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh.Gia đình nhiều năm không sử dụng toàn cho thuê nên quyết định bán lại...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Cô Bắc - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Bán 32 Cô Bắc, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1.* Vị trí: Khu tập trung nhiều văn phòng, khách du lịch nước ngoài, KD sầm uất, đa ngành.giá: 29 tỉ.DT: 4m x 17m - DTCN:...
      32, Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 48 m2 520,84 triệu/m2
      Bán A36A Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.* Vị trí: Nhà nằm đoạn đẹp ngay vòng xoay Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi, khu tập trung nhiều văn phòng, khách du...
      A36A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Thành - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố: Nguyễn Thị Minh Khai Q1.DT: 6x21.7m cn 74.7 mét vuông.Kết cấu: Trệt lầu, giá cực rẻ khu vực Q. 1.Hương hướng Tây Bắc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 230 m2, giá 120 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 230 m2 521,74 triệu/m2
      căn biệt thự MT 27a MT Thạch Thị Thanh, Q1,- DT 10mx23m, nở hậu. 1 trệt 3 lầu, hồ bơi.- tầng một: 1 sân nhỏ trồng hoa, nhà để xe 2 xe 7 chỗ, 1 phòng...
      27a, Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 95 tỷ tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 250 m2 380 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà siêu vị trí cho khách thiện chí.đc: Đường Trần Khắc Chân - P. Tân Định - Q. 1.DT: 15x20m bao đẹp.Tiện ích: Gần các khu hành...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 110 m2 204,55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Marq Q. 1 - 3PN nội thất đầy đủ.DT: 110 mét vuông.Kết cấu: 3PN, 3 toilet và logia.full nội thất.View Landmark...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 163 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 163 m2 214,73 triệu/m2
      Định cư bán nhanh căn hộ chung cư Vincom Đồng Khởi Q. 1 3 phòng ngủ full nội thất, giá 37 tỉ có sổ. 0901 362 *** DT: 165m - 3 phòng ngủ...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!