Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 84 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 84 m2 177,39 triệu/m2
      Giảm mạnh cần bán ngay căn nhà phố Trần Quang Khải, Q1... 4x21m... 4 tầng.. Giá siêu rẻ chỉ 14,9 tỉ (TL).Vị trí đẹp tuyến đường,.. Siêu phẩm có 1 không...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 122 m2 tại Đường Lê Lợi - Bến Nghé - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 122 m2 901,64 triệu/m2
      Bán nhà phố siêu vị trí lê lợi P. bến nghé Q. 1- DT : 4.50 x 27m - CN 122m2- Kết cấu : 7 tầng - Giá : 110 tỉ - Vị Trí : Ngay nguyễn huệ - đối diện...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 200 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 200 m2 575 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà phố Điện Biên Phủ, P. Đa Kao Q. 1.DT: 10x20m.Kết cấu: Hầm 7 tầng.Giá: 115 tỉ còn thỏa thuận cho khách thiện chí.Vị Trí: Nằm đoạn vip...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khánh Dư - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      - VIP: một căn duy nhất, nhà 2 MT trước sau, 1 MT Trần Khánh Dư (12m) - 1 MT hẻm Trần Khắc Chân.- DT: 4 x 9,5m.- Kết cấu: 3 tầng (3  phòng ngủ, 2...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đa Kao - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh - MT Q. 1 - lô góc - KD đắc địa - DT 50 mét vuông - 5 tầng BTCT - 5  phòng ngủ - nở hậu tài lộc - chỉ nhỉnh 13 tỉ - cực ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 160 m2 875 triệu/m2
      - Vị tri trung tâm Q. 1, gần các hotel 5*, cao ốc văn phòng hạng A. Khu vực ít TS bán, tăng trưởng bền vững qua từng năm.- DT: 8m x 20m, vuông vắn, không...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 105 tỷ

      105 tỷ 150 m2 700 triệu/m2
      Bán building 3 MT thoáng đường Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q. 1.- Vị trí siêu đẹp gần Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đinh Tiên Hoàng - Hai Bà Trưng, kết nối giao thông...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 70 m2 411,43 triệu/m2
      bán nhanh nhà MT Cô Bắc - Q. 1 (4,1x17) 4 tầng giá 28,8 tỉ.- DT: 4,1 x 17m (công nhận: 70 mét vuông).- Kết cấu: 3 tầng.- pháp lí: Cá nhân (nhà chưa...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 67 m2 552,24 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Thái Bình cách chợ Bến Thành, Metro phố đi bộ 200m.DT: 3.7 x 18m, công nhận 67m2 đất.Kết cấu: Xây trệt 3 lầu.pháp lí: SHR...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng tại Phường Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay rong tháng 12 tòa nhà phố ngay Trần Hưng Đạo Q. 1.- DT: 4.85m X 11,45m. DT sàn: 335,63m2.- Kết cấu: 1 trệt; 5 tầng lầu, thang máy.-...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 18m x 5m.- Công nhận 70 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- hợp đồngT 100 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2
      Phân phối chuyên nghiệp dự án Zenity Q. 1 và các dự án căn hộ chung cư cao cấp tại Hồ Chi Minh.Thông tin cập nhật 24/24, ký HĐ trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà căn hộ dịch vụ hẻm ô tô Lý Tự Trọng, P. Bến Thành, Q. 1.- Công năng 10 phòng, toà nhà thang máy.- Nhà cực kỳ mới và bề thế.- DT: 3.8 x 18m...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Tự Trọng - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 64 m2 328,13 triệu/m2
      Siêu vị trí, khu vực lõi trung tâm nhất của TP. nhà phố hẻm 176, con hẻm đẹp và thương mại nhất của đường Lý Tự Trọng.- DT: 4x16m, công nhận đủ.- Kết cấu:...
      176, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 43,9 tỷ

      43.9 tỷ 100 m2 439 triệu/m2
      * Cần bán tòa nhà phố Hai Bà Trưng, P. TĐ, Q. 1.- DT: 5x20m. DTCN: 100  mét vuông. Nhà có hẻm sau thông thoáng.- K/cấu: 1 hầm 7 lầu. Nhà mới - có...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4.2 x 24m, NH 4.5m, DTCN 99,5 mét vuông. diện tích sử dụng 619,23 mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      " - Hãy hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Hoàng Sa, Tân Định, Q1.+ DT: 6 x 18 (CN: 100m2).+ KC: 6...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 99 m2 353,54 triệu/m2
      Hạ giá trước tết!Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 4.5 x 22m.- Kết cấu: 6 tầng + thang máy.- HĐ thuê: 100 tr/tháng.- Tuyến đường...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!