Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 81 m2 245,68 triệu/m2
      - Nhà khu vip đường Trần Nhuật Duật, Tân Định, Q. 1.- DT: 4.5x18m.- Kết cấu: 4 tầng xây kiên cố, thiết kế đẹp nhà còn mới vô ở ngay.- Vị trí trung tâm...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      * oto 7 chỗ ngủ trong nhà, hẻm oto thông tứ hướng, xem ngay!- DT: 4,4X14,4m (Nở hậu)- 5 tầng, đủ tiện nghi. Phù hợp mua ở, làm văn phòng công ty, căn hộ ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 133 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 38 tỷ

      38 tỷ 133 m2 285,72 triệu/m2
      Đi định cư cần bán ngay nhà Lê Thánh Tôn P. Bến Nghé Q. 1.Vị trí: Nằm ngay trong lòng khu vực KD sầm uất của khu phố Nhật - Một trong những địa điểm KD nổi...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Đông tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm Vip đường Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4,5 x 17m (CN 76.5 mét vuông).- Kết cấu: 4 tầng.- hợp đồngT: 50 tr/tháng.- Hẻm vip hiện...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 310 m2, mặt tiền 15m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 310 m2 451,62 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ dịch vụ siêu đẹp đường Hồ Hảo Hớn - P. Cô Giang - Q. 1.- DT: 15 x 21m - công nhận: 310m.- Kết cấu: 5 Lầu + Sân thượng - Gồm 27 phòng (5...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 260 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 260 m2 423,08 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm MT ngay chợ Bến Thành. Bán giá 450 tr /m2.- DT: 8.5m x 24m. Nở hậu 19m.- Công nhận 260m2.- Kết cấu. 3 tầng.- Bán giá: 110 tỉ khoảng 450 tr...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 269 m2, mặt tiền 4m , giá 29 tỷ

      29 tỷ 269 m2 107,81 triệu/m2
      BẠN CẦN nhà phố DÂN TRÍ CAO TIỆN KD CHO THUÊ MẶT BẰNG CÔNG TY MT ĐINH TIÊN HOÀNG Q1 TRUNG TÂM MUA SẮM SẦM UẤT GẦN NHÀ THỜ ĐỨC BÀ -BƯU ĐIỆN TP - ĐÀI TRUYỀN...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quang Khải, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Bạn cần căn nhà MT KD cho thuê giá siêu mềm gần nhiều NH công ty KD lớn, gần nhà thờ Tân Định chợ Tân Định và công viên Lê Văn Tám, trung tâm BV Q1. liên...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán nhà phố đường Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q. 1.- DT 8.5m x 19.5m.- Công nhận 147.9m2.- Kết cấu 1 trệt - 3 lầu.- hợp đồngT 100 tr/tháng.- Vị...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi cần bán nhà ở lâu đời để chia gia tài.Đường Nguyễn Phi Khanh, P. Tân Định, Q. 1.- Vị trí đẹp MT nội bộ khu an ninh.- DT: 12 x 15m. Công nhận:...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 230 m2 tại Đường Nguyễn Huệ - Bến Nghé - Quận 1, giá 430 tỷ

      430 tỷ 230 m2 1869,57 triệu/m2
      chính chủ bán ngay ngôi nhà phố nguyễn huệ P. bến nghé Q. 1- DT : 7.70 x 27m - nở hậu 10mét- Công nhận : 230 mét vuông - Kết cấu : 4 tầng - pháp ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 110 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      - L/H: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo, viber,... 24/7).* Thông tin thật 100 phần trăm *.- MT khu Mạc Đĩnh Chi Đakao Q1.- Nở 8m - CN: 110 mét ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 78 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      Bán nhà ngay MT Đặng Dung, nhà 4 tầng ngang 4,5m.Nhà ngay Đặng Dung - Trần Nhuật Duật khu vực nhiều công ty và văn phòng tập đoàn.Nhà ngang 4,5 x17m.Với kết...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 179 tỷ

      179 tỷ 0 m2
      Cần bán quỹ đất lớn 525m2 MT kế bên chợ Tân Định Q. 1.+ DT: 24 x 24m. Công nhận: 525.7m2.+ Kết cấu: 5 tầng.+ Đang cho trường học quốc tế thuê.+ Giá: 180...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      " - Hãy L/H: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Võ Thị Sáu Tân Định Q1.+ DT: 5.5 x 20 (CN: 100m2).- KC: 5 tầng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Nhà MT Nguyễn Cư Trinh, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 4,2m x 20,6m. DTCN 86,5m2- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng. cầu thang 2/3 nhà, mỗi tầng 1 phòng.- giá:...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 95 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 95 m2 547,37 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố tại đc: 93 Trần Quang Khải P. Tân Định Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh+ DT: 5m x 20m, DTCN: 95.55  mét vuông+ Kết Cấu: Hầm + 4 lầu...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia nhà mặt tiền trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!