Thông tin mô tả
*** Bán nhà góc 2 mặt đường Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao,
-
- Công nhận 361,9
- Nhà có kết cấu cấp 4, tiện xây mới.
- Đang cho thuê 100
- Đất chức năng văn phòng +
- Vị trí: Bán kính 500m:
-
Giá: 90 Tỷ
Diện tích: 433 m2
Giá/m2: 207,85 Triệu/m2
828134
Mua bán
*** Bán nhà góc 2 mặt đường Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao,
-
- Công nhận 361,9
- Nhà có kết cấu cấp 4, tiện xây mới.
- Đang cho thuê 100
- Đất chức năng văn phòng +
- Vị trí: Bán kính 500m:
-
Nguyễn Nhà Phố
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2