Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 17,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      17.9 tỷ 162 m2 110,5 triệu/m2
      Cần bán Penthouse trung tâm Q. 1 view siêu đẹp nhìn ra Bitexco Q. 1.- DT 161.08m.- 2 tầng căn duplex.- đầy đủ nội thất cao cấp, tiêu chuẩn Singapore.-...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      Chủ Định cư bán căn hẻm xe hơi 5m Tân Định, Q. 1.+ DT: 4x16m - diện tích sử dụng: 178m2.+ Kết cấu: Trệt 4 lầu.+ Giá 20 tỉ thỏa thuận.- Là khu vực dân...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 0 m2
      Đc: 37/22 Trần Đình Xu, Cầu Kho, Q1.Bán nhà hẻm vip oto Trần Đình Xu - Trần Hưng Đạo, Q. 1.Ngang 4,1m dài 22m.Công nhận 86,8m2.Trệt 2 lầu ST BTCT 4 phòng 4...
      37 Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:khu dân cư cao cấp H8m Nguyễn Cảnh Chân P. Cầu Kho Q.1-DT: Ngang 11,5m dài 5,3m. Công nhận gần...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Bán nhà vị trí hiếm đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q1. DT 6mx18m, 5 tầng, bán 21 tỉ.Chưa bao giờ tốt đến thế!Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q. 1.- DT: 6m x...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 48 m2 266,67 triệu/m2
      Đường hiện hữu 8m, có vỉ hè 3m ( xem nhà LH 0907 989 *** Ms. Vân )- Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đang bán - pháp lí rõ ràng -...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng tại Phố Nguyễn Khắc Nhu - Cô Giang - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Bán nhà 53/11 Nguyễn Khắc Nhu 1 trệt 3 lầu.Ngay trường cấp 3 Lương Thế Vinh, công an Q1, siêu thị,... Khu phố Trần Khắc Nhu cung đường đẹp nhất cho khu Cô...
      53/11, Phố Nguyễn Khắc Nhu, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng tại Phường Tân Định - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT trước sau Tân Định Q. 1.+ giá: 24.5tỉ TL.+ Đang có hợp đồng thuê: 60tr/tháng.+ DT: 5.2m x 12m. (CN đủ vuông vắn).+ Kết cấu: 1Trệt 5 lầu. Có...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tr

      13 triệu 60 m2 0,22 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn hẻm 46 Trần Đình XuDT : 4mx15m gồm 1 trệt lầu gồm 3 phòng ngủ và 2WC giá thuê : 13 tr/ tháng LH : 0917 288 *** Thương
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư dịch vụ 10 phòng đường Hoàng Sa Q. 1Đường trước nhà 12m oto quay đầuDT 4x13 vuông vắn không lỗi phong thuỷKết cấu 6 lầu 10 phòng...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 28 m2 303,58 triệu/m2
      Bán nhà Bùi Thị Xuân, Q1, 4 tầng, 4,6x6,1, 3  phòng ngủ, giá 8,5 tỉ.- DT: 4,6m x 6,1 x 4 tầng.- Giá: 8,5 tỉ TL.Nhà 4 tầng - dòng tiền 15tr/tháng - hẻm...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 81 m2 216,05 triệu/m2
      Hãy L/H: 0925 049 *** Cao Tâm (Xem nhà - sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - bán thật. pháp lí rõ ràng - Chính Chủ.Vị trí: hẻm xe hơi Nguyễn Đình...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Trung tâm q1 sát chợ Tân Định - tiện xây mới chung cư dịch vụ cao cấp cho người.Nước ngoài - ngang 4 m x20 m hẻm rộng 6m. Khu buôn bán KD đông đúc.-...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Q. 1, ở ngay hoặc đầu tư đều có lời, nhà cực kỳ khan hiếm!+ contact Ms.Thư 0329 700 *** Thư để xem ngay nhà thực tế!+ DT:...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 88 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 88 m2 201,14 triệu/m2
      Dân trí cao, KDC yên tĩnh, hẻm có camera giám sát 24/24 nên rất an ninh và sạch sẽ.+ LH Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay + DT: 4 x 22m ---...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 90 m2 221,12 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 345 Trần Hưng Đạo, thông ra Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q. 1.Hiện trạng 3 lầu, bê tông cốt thép đúc kiên cố, 4 phòng ngủ...
      345, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!