Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      - Nhà nằm ở khu dịch vụ phân lô vỉa hè rộng, đường ô tô chạy.- Gần khuôn viên vui chơi, căn hộ chung cư, sân bóng.- Thiết kế nhà 5 tầng: 50 mét ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      Do thay đổi môi trường sống nên gia đình cần nhượng lại chung cư tòa căn hộ Sông Nhuệ cho gia đình nào có nhu cầu thực sự và thiện chí.DT: 78  mét ...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 51 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Bán căn 51 mét vuông full đồ đẹp bìa đỏ chính chủ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh, 1 logia.Nhà nội thất đầy đủ xịn như ảnh chỉ...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6.15 tỉ, 50m2, Nhà dân tự xây, 5 tầng, phân lô vỉa hè.KĐT KIẾN HƯNG - MIPEC,GIÁ ĐẦU TƯ, CHỦ RẤT NHIỆT BÁN.- SỔ CHÍNH CHỦ.
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,44 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.44 tỷ 70 m2 20,58 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển về Q. Cầu Giấy cho tiện công việc cần chuyển nhượng chung cư tầng 10 19T5 Kiến Hưng Hà đông thông tin như sau:- DT: 70 mét ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Liên tục cập nhật quỹ căn cực hot tại Mipec City View, Kiến Hưng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. Giá đã bao gồm chi phí sang tên bìa đỏ trọn gói:Quỹ căn 2 ngủ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      oto tránh - vỉa hè thênh thang - KD - hàng xóm Mipec.Vị trí: Khu dịch vụ Đìa Lão, Mậu Lương tọa lạc ngay sát khu đô thị Mậu Lương. Khu phân lô ô bàn cờ,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 70 m2 20,58 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển về Q. Cầu Giấy cho tiện công việc cần chuyển nhượng chung cư tại tầng 10 tòa 19 T5 Kiến Hưng Hà Đông thông tin như sau:- DT:...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Nhà liên kế Đấu giá Mậu Lương- DT đất: 60 m²- MT: 5m- Chiều dài: 12m- Xây 4 tầng vuông vức- Tổng DTSD: 255m²Nhà Đông Nam, khu dân trí cao.Chỉ tiếp khách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc mới đẹp nhất CT6 Xa La, Hà Đông:Thiết kế 68 mét vuông, 2 ngủ 2 vệ sinh.Nhà sạch sẽ mát mẻ phòng nào cũng có ánh sáng.bìa đỏ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 84 m2 28,58 triệu/m2
      Chuyển nhà mới cần bán gấp căn hộ góc đẹp thoáng tại Mipec Kiến Hưng.- căn hộ góc 2 mặt thoáng tầng trung siêu đẹp.- bìa đỏ cất két sẵn sàng giao...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chuyển đổi mục đích, cần thanh khoản ô liên kế khu B1.1 đầu dự án Thanh Hà Cienco 5, Kiến Hưng, Hà Đông, TP Hà Nội.Tt: B1.1 lk1 ô 0x.S: 100m2, đường 46m,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6 tỉ, 50m2, nhà dân tự xây, 5 tầng, phân lô vỉa hè.KĐT Kiến Hưng - Mipec. Bán đất tặng nhà 5 tầng.Giá đầu tư, chủ rất nhiệt bán.- Sổ chính chủ.
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 70 m2
      Tìm chủ mới cho căn hộ chung cư 70m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà vuông vức logia nam giá chỉ nhỉnh 1 tỉ 3 chút xíu.Vị trí: căn hộ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên Cầu Giấy cho tiện công việc không còn nhu cầu sử dụng nữa nên nhượng lại chung cư tầng 11 ở tòa 19T6 Kiến Hưng - Hà Đông - HN.Là...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, thuận tình cũng đang cần thêm chút tiền để hoàn thiện nội thất nên chính chủ tôi muốn nhượng lại chung cư tầng trung ở 19t6 KDT...

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 3,12 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.13 tỷ 125 m2 25 triệu/m2
      Do nhu cầu cần trả nợ gấp nên e cần bán ô liên kế thuộc KĐT Thanh Hà Cienco5.giá 25 tr / mét vuông bao mọi chi phí.Ngoài ra có thể bán ô căn biệt ...

      Bán căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,36 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông.căn hộ chung cư 50.9 mét vuông vuông vức, 2 phòng ngủ, 1 toilet. Nhà Đông Bắc,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026