Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán căn hộ chung cư góc 80 mét vuông view đường, khu 6 toà mới.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, full đồ, nội thất đẹp như hình.Hỗ trợ vay NH tới...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.35 tỷ 68 m2 19,86 triệu/m2
      chung cư mới design thiết kế mới tinh thiết kế 68m2 2 ngủ 2 vs, nằm trong khu đô thị Thanh Hà có hồ nhân tạo, DT cây xanh lớn, hệ thống nhà thi đấu đa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 67 m2 19,41 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 67 mét vuông căn hộ góc phụ tại KĐT Thanh Hà.Với thiết kế 2ngủ 2 vệ sinh.Nhà sạch sẽ thoáng mát, chủ ở nhiều...

      Cần bán gấp căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Mipec 1 M3 - 1005 0988 104 ***Bán căn 56.4m2 thiết kế hoa hậu căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia.logia phòng...
      Dự án Mipec City View, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 51 m2
      Do thay đổi nơi công tác, để tiện việc đưa đón con gia đình tôi cần bán lại căn căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu.chung...

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển về Q. Cầu Giấy cho tiện công việc cần chuyển nhượng chung cư thông tin như sau:- DT: 70 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên Cầu Giấy cho tiện công việc không còn nhu cầu sử dụng nữa nên nhượng lại chung cư tầng 11 ở tòa 19T6 Kiến Hưng - Hà Đông - HN.Là...

      Bán nhà lk 350 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 350 m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ sâu hai lô căn biệt thự Thanh Hà view hồ điều hòa 12ha.Vị trí: + B2.1 BT 14 - 15 DT 350 mét vuông (view hồ).+ B2.1 BT14 -...

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Nhà dịch vụ Hàng Bè Kiến Hưng, View công viên trung tâm khu dịch vụ, tiện ích KĐT trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị, BV ... Nhà phân lô, vỉa hè đường oto...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      + Do vợ chuyển công tác gia đình tôi phải chuyển theo nên vợ chồng tôi cần bán nhanh chung cư tại tòa Mipec - Kiến Hưng. Tòa nằm trên đường Lê Xuân Điệp...

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,25 tỷ tại Hà Đông

      1.25 tỷ 66 m2 18,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ nội thất đầy đủ, nhà đẹp long lanh. căn hộ chung cư trực thuộc khu 11 toà mới mặt đường, giao thông đi lại thuận lợi.Mọi tiện...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 67 m2, giá 9,38 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.39 tỷ 67 m2 140 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình tôi muốn sang nhượng lại căn liên kế lớp 3 dự án Kiến Hưng Luxury.- DT: 67,3 mét vuông.- Xây dựng 5 tầng, hoàn...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 69 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 69 m2
      căn hộ Mipec Kiến Hưng Hà Đông.Em cần bán ngay các căn hộ chung cư: 63m - 69m - 105m2 đầy đủ nội thất và nguyên bản chủ đầu tư.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 3 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      * Tiện ích ngập tràn, giao thông thuận tiện, siêu thị, trường cấp 1,2,3 ngay chân toà nhà.* căn hộ chung cư đc thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh. Bàn giao cơ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      liên kế P. KIẾN HƯNG Q. HÀ ĐÔNG 50M 5TẦNG MT 4M - PHÂN LÔ VỈA HÈ - NHỈNH 7tỉ - Vị trí nhà nằm ở khu đất DV Đìa Lão Mậu Lương P. Kiến Hưng, ngay sát khu ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      chính chủ gửi bán 4 căn hộ cao cấp 2N Mipec căn 51m2 - 54.1m2 - 55m2 - 57m2 nội thất đầy đủ - SĐCC sẵn sàng giao dịch có hỗ trợ bank:Thông tin các...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông)

      2.65 tỷ 110 m2 24,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mipec View Kiến Hưng, Hà Đông, căn hộ góc.+ DT: 110m2, 3 ngủ, 2VS,+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của gồm 1 phòng khách, 3...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Vì không còn nhu cầu sử dụng, gia đình tôi có nhu cầu muốn bán trong tuần căn hộ chung cư góc 2 ngủ tại tòa 19T5 Kiến Hưng, Hà Đông.- DT: 70m2- Hướng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm