Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 75 m2 16,8 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ góc penthouse căn hộ chung cư Thanh Hà Cienco 5 ở tòa HH02.1B, chung cư đã thiết kế nội thất đầy đủ sàn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông

      1.85 tỷ 78 m2 23,72 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2VS. Toà Sông Nhuệ KĐT Xala 0968 681 ***.DT = 78 mét vuông.Nhà 2 logia. căn hộ góc rất mát.Nội thất để lại. Full đồ.Giá 1.850 tỉ bảo...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      bán ngay căn 56.4 mét vuông, 2N 2VS căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia Nội thất mới toàn bộ bìa đỏ cất két, sẵn...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 1 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 51 m2 29,42 triệu/m2
      bán gấp căn 50.9 mét vuông, 2N 1VS căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh, 1 logia Không view tâm linh Nội thất mới...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 70 m2
      Liên tục cập nhật quỹ căn cực hot tại Mipec City View, Kiến Hưng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. Giá đã bao gồm chi phí sang tên bìa đỏ trọn gói:Quỹ căn 2 ngủ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ full đồ khu 3 tòa cũ DT 77m2.Chủ mua để ở giờ cần tiền nên bán nhanh.Nội thất gỗ thịt xịn sò, chủ ít ở nên nhà vẫn còn như...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 21B, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,28 tỷ tại Hà Đông

      1.28 tỷ 75 m2 17,07 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ góc penthouse căn hộ Thanh Hà Cienco 5 ở tòa HH02.1B, căn hộ chung cư đã thiết kế full nội thất sàn gỗ, 2...

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 69 m2
      bán ngay căn 68.8 mét vuông, 2N 2VS, 2 BC căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia Nội thất mới toàn bộ bìa ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 76 m2 18,43 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ góc chính. Gần hồ. Gần trường học. Gần chợ. Nằm ngay khu trung tâm khu đô thị Thanh Hà. logia nam mát mẻ. View đẹp, tầng đẹp. giá cả ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      Hiện chuyển đổi công tác chính chủ gửi bán chung cư 69m2.Nhà nội thất đầy đủ như hình.- Đầy đủ tiện ích phục vụ dân cư.- bìa đỏ trao tay nhận nhà ở...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Gia đình tôi đã chuyển đến nơi ở mới. Không còn nhu cầu sử dụng nữa, muốn bán lại căn hộ chung cư 2 PN giá rẻ tòa 19T3 KĐT Kiến Hưng, Hà Đông.- Thông tin...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư DT 70 mét vuông, dự án Thanh Hà Mường Thanh, cần bán ngay lại cho gia đình nào có nhu cầu. căn hộ chung cư thuộc...

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 67 m2
      Chính chủ cần tiền mua nhà thổ cư nên tôi cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư thuộc dự án Thanh Hà Mường Thanh cho gia đình nào có nhu cầu. căn hộ ...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      2 vợ chồng quyết định mua một căn khác trên phố. Cũng đã đặt tiền và TT 1 nửa rồi. Nên gia đình quyết định bán căn đang ở:- DT: 50 mét vuông.- Hướng...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 72 mét vuông Tầng 18 toà HH3.Dãy căn hộ chung cư thoáng mát nhất HN.Giá chỉ 1.4 tỉ.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2VS,...
      T
      Nguyễn Đoàn Thanh Tùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông

      1.15 tỷ 74 m2 15,55 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn 3 phòng ngủ DT 74m2 tại KĐT Thanh Hà - Kiến Hưng - Hà Đông.Với thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh nhà full nôi thất.Nhà sạch sẽ thoáng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 25, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư tại M4 54m2 tại căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Căn TT 54m2. Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh.logia TN,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.43 tỷ 60 m2 23,84 triệu/m2
      - Nhà chủ đã thiết kế và sắm đầy đủ thiết bị nội thất, khách về chỉ xách balo đến và ở.- Thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh.- Nhà lô góc nên rất thoáng, phòng nào...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm