Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 464 m2, giá 71 tỷ tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      71 tỷ 464 m2 153,02 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự sân vườn - ngay trung tâm thành phố Thủ Đức. Là khu biệt lập an ninh tuyệt đối, gia chủ tặng toàn bộ nội thất luxury toàn hàng...
      Dự án Thu Duc Garden Homes, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 147 m2, giá 27 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 147 m2 183,68 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện nội thất hướng Đông Nam khu đô thị Vạn Phúc City giá 27 tỉ.- DT: 7x21m.- Kết cấu: 1 hầm 4 lầu (diện tích xây dựng: 450m).- Đường số 7...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 266 m2, giá 15 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 266 m2 56,4 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền bán căn biệt thự đơn lập, QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Vị trí đẹp, kế bên Chợ, cách khu đô thị Vạn Phúc 500m.- Giao thông thuận lợi...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Xung quanh cư dân đông đúc.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.Đường trước nhà 7m thông thoáng, không vướng cột cống.DT 90 mét vuông (5x18) thổ cư.Xây...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 54 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 54 m2 101,86 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi QL 13, P. Hiệp Bình Phước.Cách QL 13 - 400m.Gần Hải Sản Lương An (Giang ghẹ).Gần ủy ban nhân dân P. HBP - 500m - Trường học cấp...

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà lầu, còn tốt, diện tích sử dụng 70 m2, đi thông Vạn Phúc city, chỉ 300m ra QL 13, p. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.--------Vị trí siêu tiện ích từ trường...

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 105 m2 73,34 triệu/m2
      Chủ Giảm 8,5 tỉ.. Còn 7,7 tỉ bán đất tặng nhà c4 MT KD đường số 9 Hiệp Bình Phước Thủ Đức.- Dt: 105m ngang 5,1m thổ cư 100 phần trăm KDC hiện hữu xây...
      Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 115 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 115 m2 143,48 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà đã hoàn thiện. Gần sát trường Emasi Vạn phúc City.- Dt 5x23m. Xây hầm + 4 tầng + sân thượng.- Full hoàn thiện, có hộc thang máy.- Tây ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      KDC vừa xây đồng bộ 44 căn view sông HCM, sát Vạn Phúc City.Kết nối tiện ích: trường cấp 1,2,3 1 2 3 Hiệp Bình, trường Ngoại Ngữ, Chợ Hiệp Bình, Cách Vạn...

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 140 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 140 m2 167,86 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố 7 * 20 KĐT xanh Vạn Phúc City TP Thủ Đức 5 Tầng 23.5 tỉ.* L/H: Mỹ Nga 0903 159 *** để hỗ trợ chi tiết và mời đi xem.* nhà mặt ...

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 140 m2 175 triệu/m2
      Dự án Vạn Phúc City với quy hoạch đồng bộ, tổng DT lên tới 198ha đã và đang là KĐT văn minh, xanh sạch đẹp nhất thì TPTP.HCM.Các dòng sp căn nhà phố 5x20,...

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 31 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 147 m2 210,89 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà mặt tiền MT đường 39 phố đi bộ Royal Vạn Phúc City, QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức.- Vị trí nhà căn hộ góc 3 MT,...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      * Cần bán gấp căn hộ Sunview Town - Đất Xanh. Ngay MT QL 13. DT 53 mét vuông: 2 phòng ngủ + 1 toilet, giá 1.65 tỉ. View đẹp, nhà mới, mát...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      * Cần bán gấp căn hộ Sunview Town - Đất Xanh. Ngay MT QL 13. DT 58 mét vuông: 2 phòng ngủ + 2 toilet, giá 1.7 tỉ. View đẹp, nhà mới, mát...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Kẹt vốn Chính chủ bán lỗ ngôi nhà mới chưa ở ngày nào.DT 80 mét vuông.Nhà đã hoàn công sổ công chứng ngay.Có sân để oto, đường ô tô.Thiết kế 5 phòng...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - Giảm giá 500tr cho khách thiện chí cọc nhanh, công chứng nhanh 3 lầu hẻm 606, QL 13 vào khu dân cư Hồng Long Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.-...
      606, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 85 m2 104,71 triệu/m2
      - Nằm trên MT 535 QL 13, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức, đường nội bộ 12m thông thẳng qua khu đô thị Vạn Phúc.- DT đa dạng cho KH lựa chọn: 54m, 56m, 57m,...
      535, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 108 m2 62,97 triệu/m2
      Bán nhà gần Vạn Phúc - Bình tr DT lớn giá rẻ!Vị trí: Đường số, P. Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức. Gần ngay Vạn Phúc City.DT: 108m2 = 6.5x17m.Hướng: hướng Tây ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!