Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 57 m2, giá 1.35 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 57 m2 23,69 triệu/m2
      chính chủ gởi cần bán: căn hộ chung cư Sunview town đường gò dưa thủ đứcdt 57 mét vuông, 2PN 2wctầng cao gió mátmã căn đẹp, phong thuỷ tốt làm ăn...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 96 m2, hướng Tây tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      🔍 Chi Tiết BĐS:Vị trí: Đường Hiệp Bình, gần QL 13 và KĐT Vạn Phúc.DT: Phù hợp cho mọi nhu cầu, từ đầu tư đến an cư, thoải mái từ 68m² trở lênGiá cam kết: 4...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 50 m2, giá 3.1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      chung cư cao cấp ngay tại KĐT Vạn Phúc City (Urban Green)Quy mô hơn 2ha, mật độ xây dựng 32 phần trăm chỉ với 734 chung cưTiện ích kép: 2 công viên,...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 74 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 74 m2 28,38 triệu/m2
      - TT 240 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt view sông HCM-DT căn hộ chung cư: 47m - 95m (1  phòng ngủ +, 2 phòng ngủ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước

      Bán nhanh căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      - TT 240 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp 3 mặt view sông.- NH hỗ trợ vay 80 phần trăm, Ân hạn gốc 18 tháng, ưu đãigốc lãi đến khi nhận nhà.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước

      Chuyển nhượng nhà đẹp 147 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 27 tỷ

      27 tỷ 147 m2 183,68 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 5 tầng Khu hướng Đông Nam Dự án Vạn Phúc City - Hoàn thiện nội thất luxury.Vị trí: MT đường số 7 (Đường rộng 20m) - Trục đường Huyết...
      Khu phố 5, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 60 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      ✨CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG "ĐẤT VÀNG" TẠI HIỆP BÌNH PHƯỚC- TIỀM NĂNG SINH LỜI KHỔNG LỒ✨💯ĐÁT THỔ CƯ ĐÃ XEM QUY HOẠCH 100%💯🏡miếng đất nền đặc biệt này sở hữu vị...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shop house 147 m2, giá 27 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 147 m2 183,68 triệu/m2
      Cần tiến bán nhanh ngôi nhà 5 Tầng - Tuyến Phố Thương mại Vạn Phúc City.liên hệ ngay: 0937 372086 (Mr Hải).Vị trí: ngôi nhà 5 tầng nằm trên Tuyến Phố...

      Sở hữu ngay nhà lk 161 m2, giá 30 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền chuyển nhượng lại căn VILLASS Tân cổ điển tại KĐT vạn Phúc city Tp Thủ Đứcvị trí : Khu villass - căn biệt thự Tại KĐT vạn Phúc cityTiện...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 240 m2, giá 24 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 240 m2 100 triệu/m2
      🛑Bạn thích sân vườn rộng để trồng hoa yêu thích, ngồi làm việc và thưởng thức một ngày tuyệt vời trôi qua cùng gia đình trong không gian riêng tư?Đây là...
      Số 7, Hẻm 280 Quốc Lộ 13 ,Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, giá 28 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      Chủ gửi giảm 12 tỉ biệt thự 2 MT trực diện sông đẹp nhất dự án.- Phù hợp ở kết hợp nghỉ dưỡng cây xanh phủ kín, gió sông mát lạnh khongk khí trong lành.căn...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 82 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      * Vị trí đắc địa: QL 13 P. Hiệp Bình Phước - Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.Di chuyển thuận tiện:+ Q. 1, sân bay Tân Sơn Nhất: 10 ph.+ Kết nối TP. Thủ Đức -...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      GĐ 2- Vị trí: MTD Số 6, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- liên kế Chợ Đầu Mối Nông Sản Thủ Đức.Cách Vĩnh Phú 1 (Bình Dương)...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 58 m2, mặt tiền 4m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Tôi đang ở KDC sau chợ đầu mối Thủ Đức, có mảnh đất gần nhà mua từ lâu để dành nhưng nay cần vốn nên Tôi bán giá rẻ lại cho a/c KH có nhu cầu.Tôi bán đúng...

      Sở hữu miếng đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      Đất kế Vạn Phúc City - ô tô đỗ cửa - DT 4,5x15m - xây dựng 5 lầu - khu phân lô cư dân văn minh.- Mô tả.+ nền đất rẻ nhất khu vực.+ Đường ô tô 2 xe tránh...

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 229 m2, mặt tiền 14m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 229 m2 28,39 triệu/m2
      Mã căn: 335GIẢM 2 tỉ. THỜI ĐIỂM CHỐT ĐÃ ĐẾN GIÁ ĐẦU TƯ 28tr/ mét vuông-HIỆP BÌNH PHƯỚC-HÀNG XÓM VẠN PHÚC CITYDT: 14 x 16 (229 mét vuông). Thổ cư...
      Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      - ô tô thủng thẳng vô nhà - cạnh Vạn Phúc - ĐH Luật - Dự Án Vp Chính Phủ - QL 13.- Dt 4x 14.- Sổ vuông A4,. Hoàn công đầy đủ. Sổ cất két.- Nhà 3 lầu, CTBT...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 61 m2 106,56 triệu/m2
      * Vị trí tuyệt vời nằm giao nhau giữa QL 13 - QL 1A, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Đường vào nhà 8m, khu dân cư hiện hữu đông đúc, hàng xóm văn minh, dân...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!