Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: MTĐ số 8, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.DT: 100 mét vuông (5x20m).pháp lí: Sổ sẵn, TT 95 phần trăm sang tên công chứng ngay trong ...
      Dự án KDC Hồng Long, Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 62 m2 75,81 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh đất sổ riêng 50 đến 100 mét vuông hẻm 520 ngang 5m, đường phía trước 5m, xây dựng đc 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Hỗ trợ pháp lí...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Vị trí: QL 13, Hiệp Bình Phước - Ngay cổng Đinh Thị Thi Vạn Phúc.- Chủ giảm gần 1 tỉ giá mới 8 tỉ (giá cũ 8.9 tỉ).- Đường trước nhà 7m, khu nhà đồng bộ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Cắt lỗ 900tr chỉ một căn - dự án khu đồng bộ MT QL 13 - Ngay chợ đầu mối thủ đức, BV quốc tế Hạnh Phúc.- Vị trí nằm ngay trục chính QL 13, tiện di chuyển...

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 100 m2 229 triệu/m2
      Cần tiền để xử lý công việc, muốn bán ngay để có cái lộc KD.Chủ Cần Bán nhà phố thương mại shophouse, MT đường Chính Nguyễn Thị Nhung.DT: 5x20m, 6...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền khu dân cư Hồng Long, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Vị trí: Ngay MT đường Hiệp Bình, cách MT QL13 100m, Cách MT Phạm Văn Đồng 250m.- khu dân cư...
      Dự án KDC Hồng Long, Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 220 m2 32,28 triệu/m2
      - Cần tiền mở rộng làm ăn KD nên bán miếng đất khu căn biệt thự ven sông giáp khu căn biệt thự Jamona Home Resort đường số 12 P. hiệp bình phước Q. Thủ...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 1,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      sp đất nền P. Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức.* Vị trí:- Cách đường Phạm Văn Đồng 1.5  kilomet. Ngay cạnh khu đô thị Vạn Phúc City (di chuyển qua hưởng...
      Dự án Smart City Thủ Đức, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 246 m2, giá 31,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 246 m2 128,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự sân vườn Garden Homes 246 mét vuông (14,5 x 17) 3 Tầng chỉ 31,5 tỳ thỏa thuận, P. Hiệp Bình Phước Thủ Đức.Mô...
      Dự án Thu Duc Garden Homes, Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 250 m2, giá 20 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đẳng cấp 5* đường số 6 khu dân cư Jamona 250 mét vuông (10 x 25) 3 tầng 20 tỉ thỏa thuận P. Hiệp Bình...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 140 m2, giá 23,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 140 m2 167,86 triệu/m2
      Cập nhập sp cần bán, giá thấp nhất thị trường, sp vị trí đẹp, gần các tiện ích cao cấp khu đô thị Vạn Phúc City Thủ Đức.* sp cần bán ngay tại khu đô ...

      Bán nhanh lô đất 232 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 232 m2 25 triệu/m2
      Đầu tư quá tay sắp nợ xấu, tôi cần bán nhanh nền đất trong khu căn biệt thự ven sông, dt 232m2 (8*23) nở hậu 14m, giá 25tr/m2 thỏa thuận bán ...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 216 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 216 m2 53,25 triệu/m2
      Ngay công viên 1 lô góc 2 MT đường 668 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.(Cách QL 13 chỉ 200m).Chốt nóng giảm 2 tỉ 6 (giá chốt đến từ quá khứ).Chưa bao giờ KH Dễ...

      Sở hữu đất 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 220 m2
      Tôi bán mảnh đất căn biệt thự đối diện Sông cạnh bên nhà, mảnh đất mua từ lâu.Nay có việc cần bán lại, giá lỗ so với thời kỳ mua nhiều.giá thoả thuận...

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 800 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 40 tỷ

      40 tỷ 800 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà.DT 800m2 thổ cư, đường vô 4m. Nhà nở hậu 18m, 3 tầng kiên cố.MT QL 13...liên hệ ngay 0377 596 *** Gặp Nhi.Lưu ý: Miễn...

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đối diện Vạn Phúc City, P. P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Giá chỉ: 4,8 tỉ.- DT: 4x15m = 60 mét vuông.- Gồm 4 phòng ngủ...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán nhà QL13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức (đối diện khu đô thị Vạn Phúc).- nhà mặt tiền kết cấu 3 tầng, DT sàn sử dụng 130m2, sân để đc 2 chiếc oto.-...

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8,01 tỷ

      8.01 tỷ 85 m2 94,24 triệu/m2
      Dãy nhà khu dân cư Lộc Vừng đồng bộ với quy mô 100 ngôi nhà phố thiết kế theo phong cách châu âu hiện đại, liên kế Vạn Phúc City.- Đường nội bộ 12m...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!