Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 712 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa, trung tâm hành chính Q. hà đông, gần metro hà đông, đường sắt trên cao.Gần các trường điểm của Q., công viên.
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 103 m2 35,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hyundai chính chủ thông tin như sau:- căn hộ chung cư 2 ngủ, DT 102.79m2.- Nhà mới đẹp, logia TN, hướng cửa ĐB.- Toà CT2, có...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      23.5 tỷ 200 m2 117,5 triệu/m2
      căn biệt thự LÔ GÓC HUYNDAI HÀ ĐÔNG - GẦN 200 mét vuông - SIÊU KD - HOÀN THIỆN ĐẸP - căn biệt thự Villa Hyundai Hà Đông - đẳng cấp thượng lưu - có...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 tầng, 180 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ bán BT Hyundai II Tô Hiệu Hà Đông, DT 180 mét vuông, 3 tầng, MT gần 18m nhà hiện thô đang cho thuê, chủ mới về thiết kế theo ý.bìa đỏ đẹp...

      Cần bán ngay căn biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, 4 tầng, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 170 m2
      Gia đình chuyển công tác, sang ở căn biệt thự Tây Hồ, cần để lại cho ae thiện chí mua ở.căn biệt thự vip khu Hyundai Hillstate.Thiết kế nguyên khối bê...

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 171 m2, giá 33,8 tỷ tại Đường Cầu Đơ - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      33.8 tỷ 171 m2 197,67 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3 tầng Huyndai HillState lô góc 3 mặt thoáng, 2 mặt đường, view căn hộ chung cư Huyndai, cạnh đường trục chính của khu rộng 18m giao...
      Đường Cầu Đơ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 40 m2, giá 6,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      - Nhà ngay gần chợ bông đỏ trường cấp 1,2,3, BV đi lại các Q. rất thuận tiện.- Ngay trung tâm hành chính Q. và KĐT Ngô Thì Nhậm tiện ích xung quanh không...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 203 m2, giá 25,8 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      25.8 tỷ 203 m2 127,1 triệu/m2
      Chuyển vào ở căn biệt thự vin, chủ gửi bán căn biệt thự Huyndai Villa VIP nhất Hà Đông 200m x 4 tầng , giá chỉ nhỉnh nhỉnh 20 tỉ + Vị trí đắc địa bậc...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 3 phòng ngủ

      2.73 tỷ 83 m2 32,9 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại CC Phú Thịnh Green Park, DT 83m2, 2 + 1 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view bậc nhất Văn Phú.Thông...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, giá 35,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      35.5 tỷ 200 m2 177,5 triệu/m2
      Chuyển vào ở căn biệt thự vin, chủ gửi bán căn biệt thự Huyndai Villa vip nhất Hà Đông 200 mét vuông x 4 tầng lô góc view căn hộ, giá chỉ nhỉnh...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự nên gửi bán căn hộ chung cư 3 ngủ 123m2 CT1.căn hộ chung cư thuộc tầng trung - Có slot đỗ oto hầm Hyundai.Để lại...

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 8 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 68 m2 117,65 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn, chủ gửi Bán liên kế Ngô Thì Nhậm Hà Đông 68m x 4T, vỉa hè to, lô góc thoáng sáng, giá chỉ nhỉnh 8 tỉ+ Vị trí trung tâm hành chính Q.,...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 170 m2, giá 24 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      24 tỷ 170 m2 141,18 triệu/m2
      Bán Biệt Thự Villa 2 Hyundai HillState, Hà Đông, 170 mét vuông 5T MT10m, Chỉ 24 tỷ hotline NGAY 0902 083 *******************************căn ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.26 tỷ 139 m2 37,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn căn hộ chung cư Hyundai Hillstate, đường Tô Hiệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Hà Nội.sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng giao dịch...

      Sở hữu ngay căn biệt thự 7 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Đường Yên Phúc - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Ô góc - nhà đẹp thiết kế Châu Âu - 7 tầng thang máy - tiện ích! oto tránh - nội thất nhập khẩu 100 phần trăm từ viên gạch lát nền.Hệ thống cầu thang...
      Đường Yên Phúc, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 170 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 170 m2 147,06 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp Hillstate - trung tâm Hà Đông - oto tránh - vỉa hè - khu hiếm nhà bán.+ Vị trí đắc địa, quần thể Villa CĐT hàn quốc, duy nhất một ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 tầng, 270 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 270 m2
      Đang cần tiền nên muốn bán nhanh. Giá rẻ hơn thị trường, ưu tiên TT sớm. Khách mua căn này để ở hay đầu tư đều có lãi. căn biệt thự có thể KD vì quay mặt...
      H
      Nguyễn Thị Thúy Hường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 7 tầng, 90 m2, giá 11,9 tỷ tại Phố Bà Triệu - Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY - VIEW VƯỜN HOA - MT KHỦNG - CÓ CẢ HẦM - PHÂN LÔ VỈA HÈ 3 oto TRÁNH -CHO THUÊ 50tr + Vị Trí : + Trước nhà là vườn hoa vỉa hè 3m đường 12m...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm