Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Ngộp vốn bán nhanh mảnh đất sổ sẵn ngay TP Nha Trang gần chợ Ga MTĐ Phú Trung, Vĩnh Thạnh, Nha Trang.DT: 6x20m.giá thương lượng.Cách đường QL1C chỉ 900m,...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất Khu đô thị Piania City (Sân bay Nha Trang cũ), 99 m2 , giá 5,74 tỷ

      5.75 tỷ 99 m2 58 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất, lô góc dự án khu đô thị Sân Bay, Nha Trang.- Vị trí: Đường 18m thông suốt toàn dự án.- Ưu điểm: Lô góc, đường thông...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 417 m2, hướng Đông - Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,34 tỷ

      13.35 tỷ 417 m2 32 triệu/m2
      * Lô căn biệt thự view sông - Đảo Hoa Sen, Nha Trang.- Vị trí: Đảo Hoa Sen nằm giữa sông Quán Trường, đường Nguyễn Tất Thành. Gần trường Chính Trị mới của...
      Dự án Lotus Island, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      Golden Bay 602 nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 4* - 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      bán gấp miếng đất khu đô thị An Bình Tân đối diện công viên giá đầu tư chỉ 3,1 tỉ. liên hệ ngay 0977 681 ***- DT 90 mét vuông ngang 4.5m.- Đối...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 100 m2 tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Bán đất gần trung tâm huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà giá rẻ.+ DT 10 héc - ta thích hợp trồng Sầu Riêng, Bưởi...+ Đất bằng và triền có Suối nhỏ đường ô tô...
      Đường Quốc lộ 27C, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 60 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3 tr

      3 triệu 60 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán ngay Hà Quang 1, hướng Đông, đối diện toà cao tầng văn phòng mát mẻ quanh năm- DT: 60 mét vuông ngang 5m.- Giá bán ngay: 2,970 tỉ- Ngoài ra...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 1 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1 m2 3500 triệu/m2
      Bán vườn cây ăn quả 1200m2 MT tỉnh lộ 2 Diên Thọ giáp sông Cái - Giá 3,5 tỉ- Vườn đang có Bưởi, Chôm Chôm, Xoài, Dừa, Chuối và nhiều loại cây khác- Vị trí...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2, mặt tiền 26m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 2 m2 5000 triệu/m2
      đc: Xã Suối Tiên Huyện Dien Khánh - Nha Trang - Khánh Hoà.DT: 2.224m2 ngang 26m dài 80m tổng DT gồm 3 sổ kéo dài.Trong đó 100m2 đất ở 1.108,3m2 đất trồng...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 11m tại Phố Thái Nguyên - Phương Sài - Nha Trang, giá 100 tỷ

      100 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Thái Nguyên - P. Phương Sài - TP. Nha Trang.- Nhà nằm vị trí đẹp, ngay TTTP, trục đường chính phù hợp mở showroom, garage, nhà hàng,...
      Phố Thái Nguyên, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 108 m2, giá 4,5 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố biển ParaSol thuộc KN Paradise, đc sở hữu lâu dài, giá siêu mềm nhất thị trường.Para Sol - KN Paradise Địa điểm vàng của các...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chính chủ bán 1653,4m2 đất huyện Cam Lâm, SHR, chỉ 3.5 tỷ. Lh:0975627364.

      3.5 tỷ 1653 m2 2,12 triệu/m2
      Bán đất thôn Vĩnh Bình, xã Cam Tân, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà. Vị trí đẹp, gần trường, gần chợ, đối diện với đại đô thị Vingroup … tiện ích xung quanh...
      Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chưng cư (xã hội - thương mại), shophouse tại Nha Trang, giá từ chủ đầu tư. Lh:0854188866 _ 0398125440

      Thỏa thuận 55 m2
      CHUNG CƯ XÃ HỘI - CHUNG CƯ THƯƠNG MẠI- SHOPHOUSE NHA TRANG ----------DỰ ÁN HUD 02 CT4 ĐƯỜNG 28, NHA TRANG--------- ...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất thôn Võ Dõng - Vĩnh Trung - Nha Trang, 148m2, SĐCC, 20tr/m2. Lh:0982857576

      2.96 tỷ 148 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ bán đất nền thôn Võ Dõng - Vĩnh Trung - Nha Trang. Gần đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hoà. Hai mặt tiền, view sông Quán...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng trại nuôi hải sản giống, tại xã Ninh Ích, Khánh Hoà, 6 tỷ 492m2. Lh:0325841051

      6 tỷ 492 m2 12,2 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng trại nuôi hải sản giống Cách đầm Nha Phu 50m thôn Tân Thành, xã Ninh Ích, huyện Ninh Hoà, tỉnh Khánh Hoà Cách QL1A 30m, Cách...
      Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán 6050m2 đất Cam Lâm, cạnh KCN Suối Dầu Quy Hoạch TC100%. Chỉ 1.8tr/m2. Lh:0903717996

      10.89 tỷ 6050 m2 1,8 triệu/m2
      Bán 6050m2 đất nền Cam Lâm, cạnh KCN suối dầu Quy Hoạch Thổ Cư 100%. - Vị trí: Liền kề Khu công nghiệp Suối Dầu và Khu công nghiệp Trảng É. Cách sân bay...
      Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Khách Sạn TTTP Nha Trang chưa hoạt động, giá 14 tỷ giảm mạnh còn 12 tỷ. LH:0906490904.

      12 tỷ 102 m2 117,65 triệu/m2
      Địa chỉ: 69/4A Quảng Đức, Tp Nha Trang, Khánh Hòa. Hẻm 3,5m cách đường mặt tiền rộng 2 căn nhà, đi bộ ra biển 50m (Bãi B Hòn Chồng). Khách sạn mới xây, chưa...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán Gấp căn kiot shophouse

      Thỏa thuận 61 m2
      🏢 CHUNG CƯ, SHOPHOUSE, KIOT PHƯỚC LONG NHA TRANG 1 TRỆT + 1 LẦU 🏢 💲 Giá rẻ bất ngờ chỉ 1tyx21 ( x nhỏ) 📍 Vị trí: Nằm ngay con đường huyết mạch số 01-...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!