Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 7,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà Đẹp Gói 8 Mỹ Gia, Nha Trang. - nội thất đầy đủ sang xịn mịn. - Đường thông, đi vài bước chân đến khuôn viên hồ bơi. - DT: 100 mét ...
      KVG The Capella Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 948 tr

      948 triệu 45 m2 21,07 triệu/m2
      chung cư thương mại Hà Quang SSH07 - 08 - 09 chỉ từ 948tr/căn, dòng tiền nhỏ phù hợp cho các cặp vợ trẻ, a/c ở xa muốn sở hữu ngôi nhà thứ 2 ở Nha...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung.NH hỗ trợ cho vay 70 phần trăm giá trị chung cư.pháp lí SHR sở hữu lâu dài.- Căn 2 PN 1 toilet (DT 64 mét ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,78 tỷ tại Nha Trang

      1.78 tỷ 68 m2 26,18 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư view sông 2 PN, giếng trời nội thất đầy đủ.- chung cư view sông tháp bà siêu đẹp, nằm ngay giếng trời thoáng mát.- 2...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2 tỷ tại Nha Trang

      2 tỷ 0 m2
      Cơ hội đầu tư có 1 0 2.Chỉ 2tỉ cho căn hộ góc biển.65.66m2 căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất hiện trạng.Giá chưa bao giờ có,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Scenia Bay Nha Trang.căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+ DT 65 m2.2  phòng ngủ và 2  toilet.View hướng ...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 tầng MT Đường Số 13 rộng 22m khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang giá siêu mềm chỉ 8,3 tỉ.- DT đất: 100m²(5x20) - Nhà 4 tầng gồm 4 PN,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Đồn, giá 11 tỷ

      11 tỷ 88 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh nhà 3 tầng, MT Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT 88m2 ngang 4.4 mét.Giá chỉ 11 tỉ (bớt lộc).SHR vuông đẹp.Đông Nam.Nhà 3 tầng, gồm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 164 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 164 m2 118,91 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng, MT Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT 164m2 ngang 8.3 mét.Giá chỉ 19,5 tỉ (bớt lộc)=119 tr/m2.Giá thị trường 140 trieu/m2.sổ ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 39 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Nha Trang, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 39 m2 117,95 triệu/m2
      * Bán căn nhà phố 3 tầng kiên cố MT đường phố khu bàn cờ gần đường Ngô Gia Tự - Hồng Bàng chỉ 4,6 tỉ rất thích hợp vừa ở vừa KD thay vì bây giờ mua căn ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 151 m2, mặt tiền 8m tại Đường Gò Cây Sung - Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 151 m2 26,5 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng ngang 8m MT Đường Gò Cây Sung gần siêu thị Go Nha Trang.Vị trí: MT đường Gò Cây Sung rộng 7m - 8m ngay khu đô thị Vĩnh Điềm Trung,...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Phước Đồng - Nha Trang, giá 999 triệu

      999 triệu 0 m2
      Cần tiền bán nhanh lô Phước Đồng đường vào Trăm Trứng.- DT: 83,6m2 (ngang 5m).- Nằm ngay KDC đông đúc, cách đại lộ nguyễn tất thành chỉ 500m, gần chợ, uỷ...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      NTP Hà Nội thất chuẩn xịn chuẩn hiện đại Đông Nam đối diện hồ bơi nhà hàng Mỹ Gia Gói 8 Nha Trang.Nhà 3 tầng nội thất đầy đủ.Dt 100 mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 101 m2 118,82 triệu/m2
      Không có người quản lý nên Bán hotel hẻm Nguyễn Tri Phương P. Phước Long, Tp Nha Trang : 12 tỉ- DT: 101 mét vuông (5.6m x 18m).- Đông Nam.- pháp lí:...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 240 m2 25 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đầy đủ nội thất đường thông Lk811 cách hồ bơi 50m Mỹ Gia Gói 8 rẻ nhất.100 mét vuông(5x20) diện tích sử dụng 3 tầng 240 mét ...

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thành phố Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên.- Đường trước nhà thông rộng 12m. KDC an ninh, văn minh vui vẻ.- Cách bờ kè sông Quán Trường chỉ...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 977 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 977 m2 5,33 triệu/m2
      Đất thôn Tân Ngọc, xã Ninh Ích, TX Ninh Hoà_DT: 977 m2 (200 m2 thổ cư)_Ngang 21,5m dài 42m nở hậu_ MT QL1A, gần ngã ba vào thôn Ngọc Diêm, vị trí thuận...