Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 200 m2 26,5 triệu/m2
      Lô căn biệt thự 200 mét vuông(10x20) - Mỹ Gia gói 2 Vĩnh Thái Nha TrangĐường 16m hướng Tây, đối diện công viên.Hạ giá Chỉ 26.5tr/ m ( giá cũ 28.5...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tr

      25 triệu 100 m2 0,25 triệu/m2
      Tổng hợp những lô giá siêu rẻ KĐT Mỹ Gia tháng 7/2023 Gói 2: Lô đường thông không vướng tủ điện, hố ga, đường nhựa rộng 16m giá 27.5tr/m2Lô đường 27m đối...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Hòn Rớ 1, 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán đất đường Đặng Thai Mai, TĐC Hòn Rớ 1, Nha Trang.- DT: 90 mét vuông ngang 5m.- Hướng: Bắc. Xây dựng tự do, hệ thống thoát nước, đường điện rất ổn...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Đặng Thai Mai, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Đường rộng 13,5m đối diện sông. Tặng nhà c4 mới sửa, 3 PN. Giá 3,8 tỉ.
      Đường 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      MT đường Xuân Diệu - Thị trấn Cam Đức - Cam Lâm.- Quy hoạch định hướng 2045 nằm trong khu vực an toàn, thuộc đất ở đô thị.- pháp lí rõ ràng. SHR nền thổ ...
      Đường Xuân Diệu, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 13 m2, hướng Bắc tại Xã Giang Ly - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 13 m2 384,62 triệu/m2
      Farmstay Suối Giang Ly - đã hình thành, cần chủ New!Vị trí: Nằm sát bên khu du lịch Suối Lách khá nổi tiếng.* Hiện trạng:Đã hình thành Farmstay (y như...
      Xã Giang Ly, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,23 tỷ

      5.23 tỷ 0 m2
      Bán đất mặ tiền đường B5 ( số 22) khu đô thị VCN Phước Long 1, Đông Nam giá rẻ. liên hệ 0977 681 ***- DT : 80,4m2 (ngang 6m) - Đông Nam. - Trục đường...
      Đường B5-22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 1427 m2 tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 950 tr

      950 triệu 1427 m2 0,67 triệu/m2
      MT bê tông 5mét, 160m ra đường chính liên xã Ninh Trung.Ngay trung tâm thôn Thạch Định, xã Ninh Trung, TX Ninh Hòa.DT: 1427  mét vuông, có...
      Xã Ninh Trung, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Biệt Thự - Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 36,9 tỷ

      36.9 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 200.5 mét vuông tặng kèm nhà c4 ở đường căn biệt thự TP Nha TrangGiá 36tỉ 90 trgọi ngay chính chủ: Chị Lan 0932 770 ***
      Đường Biệt Thự, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm, giá 9,94 tỷ

      9.94 tỷ 216 m2 46 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Cạnh biển, cách trung tâm bãi tắm biển Bãi Dài chỉ 500m.Sở...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 3 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí: tr Hải - Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hoà.- DT: 2509  mét vuông - 25 x 100.- Giá: 170 tr/sào.- contact: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất sạch đẹp đường thông thẳng BV Đa Khoa Nha Trang tháng 6 đi vào hoạt động:DT: 100 mét vuông (5x20).Hướng: Bắc lệch...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 8000 m2 tại Xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 8000 m2 0,42 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường bê tông 6m, gần KDC, quy hoạch TMD, xã Ba Cụm Bắc - Khánh Sơn.+ DT khoảng8000m2 thích hợp làm homestay, du lịch nghỉ dưỡng, khí hậu...
      Xã Ba Cụm Bắc, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 46 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 46 m2 36,96 triệu/m2
      miếng đất ĐẸP AN CƯ TẠI HÒN XỆN - HẺM NGÔ VĂN SỞ CÁCH BIỂN CHỈ 500M - GIÁ 1.7tỉ- DT 46m2 ngang 4m- Đường 5m ô tô thoải mái. Hẻm Ngô Văn Sở cách chỉ 1 dãy...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 820 triệu

      820 triệu 0 m2
      Diên An.- Đường nhựa 6m.- DT: 65,7 m2.- Full thổ.- Giá chỉ: 820tr.gọi ngay: 0905 211 ***Ly).
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 451 m2, mặt tiền 25m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7,67 tỷ

      7.67 tỷ 451 m2 17 triệu/m2
      Gia đình đi xa cần bán đất biển dốc lết ,bên cạnh các KDL và mặt biển DT: 451m2 đất ở 100 phần trăm Ngang 25m dài 20m Đường oto tận nơi cách biển...
      Phường Ninh Hải, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất mặt tiền 21m, hướng Đông - Nam tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 tr

      479 triệu 0 m2
      Bán mảnh đất vườn 2 mặt đường cạnh Hồ Cây Sung, Diên Tân, Diên Khánh - bìa đỏ từng lô - Đường betong 9m QH 18m.- DT: 501,3 mét vuông (ngang 21m) -...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền hướng Đông - Nam tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán vườn cây ăn trái tổng 817m2, đc chia ra 2 sổ mỗi sổ 411.3m2 (có 200m2 thổ cư mỗi lô, ngang 14m, có nhà c4, sát Hương lộ 39 cư dân xung quanh đông đúc,...
      Thôn Kinh Tế Mới, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.