Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Golden Bay 602 nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 4* - 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 1 m2 tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 1 m2 8500 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT KD ven biển.ĐC: Đường Dương Khuê, Xã Vĩnh Lương, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 1.118  mét vuông(60 mét vuông thổ cư,...
      Đường Dương Khuê, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 142 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 852 triệu

      852 triệu 142 m2 6 triệu/m2
      Chủ hạ giá lô Bình Lộc, giữa KDC yên bình - đối diện TTHC Mới Diên Khánh.- Dt 142,2m2 hạ giá còn 6tr/m2 (852tr) không thỏa thuận!- Vị trí: Cách đường Liên...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 578 m2, mặt tiền 17m tại Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8,33 tỷ

      8.33 tỷ 578 m2 14,42 triệu/m2
      - Nằm ngay MT QL1A siêu đắc địa.- cư dân xung quanh đông đúc, sầm uất, tiện nghi.- Tiện ích: Chợ, trường, NH, quán xá... Trong bán kính 500m.- Rất phù hợp...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Nha Trang River Park, 151 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 151 m2 18 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất tại dự án khu đô thị Ven Sông Tắc xã Vĩnh Thái Tp Nha Trang.Ký hiệu: LK04.DT: 151 mét vuông ngang 7m.Đường 20m đang triển...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 59tr/m2.- DT: 100m2 (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m, thông vành đai 2 với Văn...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 504 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 41,33 tỷ

      41.33 tỷ 504 m2 82 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường Sao Biển, sát đường Củ Chi, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT: 504m (Ngang 14m).- Hướng Đông: Đường hiện trạng rộng 6- 8m, Quy hoạch 16m-...
      Đường Sao Biển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị VCN Phước Long, 40 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      Hàng hiếm đất tái định cư đường nhựa 13m KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang chỉ 2,2 tỉ.DT 40m²(4x10) - 2 mặt thoáng.Vị trí kề góc rất thông thoáng.liên hệ 0915...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 315 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 19,22 tỷ

      19.22 tỷ 315 m2 61 triệu/m2
      Golden Bay Hưng Thịnh nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Golden Bay, 144 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,26 tỷ

      4.27 tỷ 144 m2 29,6 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp mặt đường Bùi Huy Bích khu TĐC Đông Mương Hòn Sện P. Vĩnh Hòa Nha Trang.- DT: 71.5 mét vuông ngang 5.5m.- Hướng nam nhìn ra biển.-...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 200 m2 tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 200 m2 4,75 triệu/m2
      Tìm đâu ra mảnh đất thuộc Nha Trang.DT hơn 200m2 ngang 14,9m có 100m2 thổ cư mà giá dưới 1tỉ.Đường hiện trạng 4m sau quy hoạch còn lại 110m2 mảnh đất ra 2...
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 580 m2, mặt tiền 60m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,92 tỷ

      13.92 tỷ 580 m2 24 triệu/m2
      Hàng hiếm MT bờ kè biển, đảo Trí Nguyên - vị trí vàng KD du lịch.DT:Lô 595,8m2 (có 554,5m2 đất ODT).Lô 580m2 (có 556,4m2 đất ODT).Vị trí đất: Đảo Trí...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp miếng đất đẹp Liên Hoa - Vĩnh ngọc - Nha trang.- DT: 90,4m2 (ngang 5m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường oto 4m vào tận nơi.- Vị trí: Cách KĐT Vĩnh...
      Đường Liên Hoa, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 350 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 350 m2 10 triệu/m2
      - Hàng hiếm 1 lô duy nhất.- Đường oto.- 350m ngang 17m gần 23/10, gần Chợ Ga.- Thích hợp phân lô hoặc xây trọ, xây căn biệt thự.- nền thổ cư, sổ riêng.-...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 2100 m2, mặt tiền 50m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 2100 m2 0,29 triệu/m2
      Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.DT 2100 mét vuông cây hàng năm - qh lên cây lâu năm.Ngang 50m bám đường - Mặt giáp sông Chò - thích hợp phân 4...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 189 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 230 triệu

      230 triệu 189 m2 1,22 triệu/m2
      nền thổ cư Giá Rẻ Trung Tâm xã Khánh Đông Gần Tỉnh Lộ 8.Giá chỉ 230 trDT : 141m2-189m2 ( 80m2 ONT )- Vị trí đẹp , đường bê tông 4m- Khu đông đúc , gần...
      TL, Xã Khánh Đông, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 216 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 216 m2 13,38 triệu/m2
      Bán lô hoa hậu 3 MT gần uỷ ban Lương Sơn, Nha Trang cách biển 500m.DT: 215,5 mét vuông (Ngang 10m) đất ở.Đường oto vi vu.Vị trí ven biển, gần cảng và...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!